Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คาคาชิมีกี่ธาตุกันแน่ครับ

หน้า: (1/16) > >>

011nb:

เห็นใช้ได้ตั้งหลายธาตุ

Num:

ที่ผมเห็นชัดๆคือ น้ำ ดิน สายฟ้า(ตัดสายฟ้า) เคยเล่นในเกมใช้3ท่ารวมกันแรงมากๆ

011nb:

--- อ้างจาก: Num ที่ อ. 22 พ.ค. 2012 เวลา 22:24:41 ---ที่ผมเห็นชัดๆคือ น้ำ ดิน สายฟ้า(ตัดสายฟ้า) เคยเล่นในเกมใช้3ท่ารวมกันแรงมากๆ

--- End quote ---
แต่ผมเคยเห็นคาคาชิใช้ธาตุไฟด้วยนิครับ(แสดงว่าคาคาชิมีถึง 4 ธาตุเลยเหรอเนี่ย คาคาชินายเจ๋งสุดๆไปเลย)

Augustz:

มันฝึกได้ไม่ใช่หรอ  คาถาธาตุอ่ะ

คาคาชิเองก้ก็อปวิชาของคนอื่นมาตั้งเปนพัน  มันก้คงใช้ได้มั่งแหล่ะน่า  ไม่เกี่ยวกับการแปลงธาตุจักระหรอก  - -

peepern:

รู้สึกว่าจะใช้ธาตุลมได้ด้วย เพราะคาคาชิใช้กระสุนวงจักรได้

หน้า: (1/16) > >>

Go to full version