Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

สิ่งที่ทุกคน(ส่วนใหญ่)ไม่รู้มาก่อน

หน้า: << < (2/3) > >>

Num:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อ. 22 พ.ค. 2012 เวลา 17:19:19 ---เอิ่มมมมมม

ข้อ5  คนๆนั้นจะมีชิวิตอมตะ และ ตาไม่บอดอีกต่อไป พร้อมทั้งรับบาปทั้ง 7 โดยที่ตนเองไม่มีวันที่จะได้ตายอีกเลย

เรื่องตาไม่บอดน่ะไม่เถียง  เรื่องไม่ตายน่ะ  ทำไมมาดาระถึงตาย

อย่าเพิ่งเชื่อจากในวิกิทั้งหมดน่ะคับ  ^^

--- End quote ---
ผมเห็นว่าเป็นข้อมูลใหม่(สำหรับผม)เลยเอามาลงให้ดูนะคับ
เชื่อไม่เชื่อก้อคิดเอาเองหละกันอะครับ
เอามาแชร์เฉยๆ

sattkon:

ผมรู้นานละครับ *haha*

Num:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ อ. 22 พ.ค. 2012 เวลา 17:54:03 ---ผมรู้นานละครับ *haha*

--- End quote ---
ฮ่าาาา *haha* งั้น ผมก้อรู้ช้าก่าเพื่อน *great* *great* หน้าแหก555

shisawa:

เท่าที่อ่านดู ผมรู้สึกว่ามีบางข้อที่ไม่ใช่และบางข้อมันขัดแย้งกันเอง    แต่ส่วนใหญ่ก็โอเคนะ

momothedog:

เนตรวงแหวนกระจกเงาหมื่นบุปผาเพลิงอัคคี

ไม่เห็นมันจะมีในเรื่องนารูโตะเลยนิครับ ...

ความสามารถมันขนาดไหนอ่ะครับ

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version