Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ท่านอยากเป็น นินจา ธาตุอะไรบ้างใน นารูโตะ!

หน้า: << < (3/10) > >>

TheEterNalEgo:

อยากได้ลม+น้ำ = น้ำแข็ง ผมว่าฮาคุ ถ้ายังไม่ตายนี่ โคตรโหดเลยนะ วิชาน้ำแข็งของฮาคุเรายังรู้ ไม่หมดเลย ถ้าฮาคุโต อีกหน่อยอาจจะมีวิชา เมพๆ ก็ ได้     

และอยากได้ แปรรูปจักระ+ลม+สายฟ้า เป็น กระสุนพันปักวงจักรดาวกระจาย 555 คิด เอง นะ

iTheStore:

--- อ้างจาก: spirit ที่ อา. 20 พ.ค. 2012 เวลา 23:08:03 ---ไฟ กับ สายฟ้า จะได้ แบบ นี้ ครับ เอาไว้เท่

--- End quote ---
*number1* มังกรเพลิงอัสนี

magicmo:

*great* *great*  น้ำกะสายฟ้าครับ  *number1* *number1*

Augustz:

พูดถึงการรวมคุณสมบัติจักระเข้าด้วยกันเนี่ย

น้ำ + ลม = น้ำแข็ง
น้ำ + ดิน = ไม้

มีอันอื่นที่ผมยังไม่เข้าใจอีกอ่ะคับ

น้ำ + ไฟ = หมอก
ลม + ไฟ = แผดเผา
ดิน + สายฟ้า = แม่เหล็ก
ดิน + ไฟ = ลาวา

ใช่ป่าวอ่ะ ? *้ัdoubt*  ใครรุ้ช่วยชี้แนะหน่อยนะคับ  *glad* *glad*

IzAGolF:

เลือกได้3ธาตุ  งั้นผมขอ น้ำ ลม ดิน
น้ำ + ลม  = น้ำแข็ง
ดิน + น้ำ  = ไม้
ลม + ดิน  = ???  (ไม่รู้ช่วยชี้แนะด้วย)
มีแค่2ธาตุแรกก็ไม่รู้จะมีใครมาชนะได้แล้ว   *haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (3/10) > >>

Go to full version