Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ท่านอยากเป็น นินจา ธาตุอะไรบ้างใน นารูโตะ!

หน้า: << < (9/10) > >>

[email protected]:

ตอบนะขอรับกระผมธาตุรักกระผม *haha* *haha* *haha*ทำให้ *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *attack* *attack* *attack* *attack* *attack* *attack*

HATE:

ลม+น้ำ ครับ =คาถากระสุนวงจักรเฮอร์ริเคน *shock* *rip* *dead*

Augustz:

วิชาพายุ น่าจะมาจาก ลม+สายฟ้า เพราะเวลามีพายุเนี่ยท้องฟ้าจะดูเหมือนมีฟ้าผ่า  - -

sattkon:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 23 พ.ค. 2012 เวลา 11:11:11 ---วิชาพายุ น่าจะมาจาก ลม+สายฟ้า เพราะเวลามีพายุเนี่ยท้องฟ้าจะดูเหมือนมีฟ้าผ่า  - -

--- End quote ---

พายุ มันก็คือ ลม อยู่แล้วไม่ใช่เหรอครับ  *disappoint*

Augustz:

โธ่  ท่านsattkon  ลมก้ส่วนลมจิ  อันนี้พายุ 

ไม่รุ้นะ อันนี้ผมมั่วเอา  *haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (9/10) > >>

Go to full version