Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

10 อันดับมังงะที่ขายดีที่สุดในอเมริกาปี 2011

หน้า: << < (2/7) > >>

iTheStore:

ไม่เคยอ่านเลยครับ

Augustz:

ถ้าจำไม่ผิด  วันพีชจะมาที่1ในโลกมั้ง

โตะเปนที่2 แต่ในญี่ปุ่น โตะที่1 วันพีชนี่ เท่าไหร่ไม่รุ้แฮะ

จำไม่ได้เมื๊อนกัลลล   เฮ้ออ  *้ัิbored*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

ถ้าพวกฝรั่งมังคาเห็นว่า บลีช เทพมรณะ ได้รับความนิยมสุดๆน่ะครับ
ตามด้วย นารุโตะ วันพีช มาเป็นทีสามอ่ะ
ยิ่ง แผ่น ดีวีดี วีชีดี บลีช นารุโตะ ขายดีสุดๆเลย
เพราะการชื้อของพวกฝรั่งมันมากกว่าเราอยู่แล้ว

เอเชียเราชอบไม่นับนุนของแท้ ยกเว้น ญี่ปุ่น กับ เกาหลี เค้าจะนับนุนผลงานของแท้ *number1*
เหมีอนคนที่อ่านในบอร์ด จะมีสักกี่คนที่ชื้อ อุดหนุน ของแท้บ้าง เค้าจะได้สร้างผลงานดีๆมาให้เราได้อ่าน กันไปนานๆ

ขอโทษครับ นอกเรื่องไกลแล้วกู *glad*

Lambo:

ผมอุนหนุนจะคับผมมีหนังสือการ์ตูนวันพีช นารูโตะ รีบอร์น คบทุกเล่มที่ออกมาในไทยนะ

Augustz:

เห้ย  ว่าแต่ เซเล่อมูน ยังมีคนซื้ออ่านอีกหรอ  - -

หน้า: << < (2/7) > >>

Go to full version