Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ลอร์ ตกลงเป็รฝั่งดีฝั่งร้ายกันแน่ครับ

หน้า: << < (6/8) > >>

BlackNomYen:

ท่านลอว์ !  *number1* *number1*

Augustz:

ผมว่า โจรสลัดต้องเลวหมด ไม่ใช่มั้งคับ

ลูฟี่ เลวม่ะ   หนวดขาว เลวม่ะ   ที่ดีๆมันก้มีฮะ  - -

ส่วนรัฐบาล ผมว่ามันเลวกันหมดอ่ะ  บิดเบือนประวัติศาสตร์ ปกปิดความจิงที่เกิดขึ้น

ไม่จำเปนต้องรักษาคำพูดกับโจรสลัด  เผ่ามังกรฟ้า   เลวฮะ รัฐบาล

เหมือนบ้านเมืองเรานี่ล่ะมั้ง  หึหึ  *้ัิbored*

BlackNomYen:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อา. 20 พ.ค. 2012 เวลา 21:33:10 ---ผมว่า โจรสลัดต้องเลวหมด ไม่ใช่มั้งคับ

ลูฟี่ เลวม่ะ   หนวดขาว เลวม่ะ   ที่ดีๆมันก้มีฮะ  - -

ส่วนรัฐบาล ผมว่ามันเลวกันหมดอ่ะ  บิดเบือนประวัติศาสตร์ ปกปิดความจิงที่เกิดขึ้น

ไม่จำเปนต้องรักษาคำพูดกับโจรสลัด  เผ่ามังกรฟ้า   เลวฮะ รัฐบาล

เหมือนบ้านเมืองเรานี่ล่ะมั้ง  หึหึ  *้ัิbored*

--- End quote ---
เหมือนบ้านเรา ?  *haha*

งั้น...ประชาชน คงเป็น โจรสลัด !

เเล้ว สส ก็คงเป็น รัฐบาลโลก สินะครับ !  *disappoint* *disappoint*

Zombie land:

ลอว์  อยู่ เสื้อน้ำเงิน ครับ  ส่วนดอกเตอร์  ..... ดอกเตอร์นั้นมันชื่อรัยว้ะ ลืมและ     - -"    .......   เอออ นั้นแหละมันอยุ่ เสื้อแดง !!

AsMie_VirGin:

งั้นก็ให้พวก โจร มันปกครองประเทศไปเลยสิคับ  *attack*

ไม่ต้องไปมีแล้วพวก ตำรวจ+ทหาร  *number1*

นี่สิถึงจะเรียกว่าประเทศในอุดมคติ ประเทศของ "โจร"  *number1* *number1* *number1*

คนดีๆมีเยอะแยะไม่ชอบกัน ไปชอบ โจร เหมือนกับพวกเสื้อ...บ้านเมืองเราเลย  *hoho* *hoho* *hoho*

หน้า: << < (6/8) > >>

Go to full version