Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ลอร์ ตกลงเป็รฝั่งดีฝั่งร้ายกันแน่ครับ

หน้า: << < (5/8) > >>

thepipman:

ทหารเรือเป็นคนดี  โจรสลัดไม่ดีครับ 55

Sherva:

พี่ลอว์ ต้องเป็นคนดี เซ่ !!!!! เราจะเชื่อแบบนี้ และตลอดไป  *great* *great* *great*

ดูตอน ช่วงสงคราม เราก็เชียร์ให้โจรสลัดชนะ เสมอ พอมีฉาก ทหาร เรือ จะจัดดอกใหญ่ๆ ใส่พวกโจรสลัด เรางี้ แถบกระอักเลือดเลยค่ะ ประมาณว่า พวกทหารเรือ มันเลว มาก ทุกครั้งที่มัน กระทืบโจรสลัด แต่จะสะใจมาก ตอนที่โดนโจรสลัด กระทืบบ เรื่องนี้มันทำให้เราคิดแบบนี้ 555 เฉพาะในวันพีซนะคะ ถ้านอกวันพีซ นี่ขอ ทหารเรือจัดหนักๆ  *hoho* *hoho* *hoho*

Doppel Man:

เอาเป็นว่าตามโดฟลามิงโก้ละกัน-พวกโจรสลัดคือความชั่วพวกทหารเรือคือความถูกต้อง
ความยุติธรรมนั้นอยู่เหนือคำพูด

BlackNomYen:

มันไม่เเน่นอนเสมอไปหรอกครับ  *disappoint* *disappoint*

mirugi:

--- อ้างจาก: Sherva ที่ ส. 19 พ.ค. 2012 เวลา 21:40:43 ---พี่ลอว์ ต้องเป็นคนดี เซ่ !!!!! เราจะเชื่อแบบนี้ และตลอดไป  *great* *great* *great*

ดูตอน ช่วงสงคราม เราก็เชียร์ให้โจรสลัดชนะ เสมอ พอมีฉาก ทหาร เรือ จะจัดดอกใหญ่ๆ ใส่พวกโจรสลัด เรางี้ แถบกระอักเลือดเลยค่ะ ประมาณว่า พวกทหารเรือ มันเลว มาก ทุกครั้งที่มัน กระทืบโจรสลัด แต่จะสะใจมาก ตอนที่โดนโจรสลัด กระทืบบ เรื่องนี้มันทำให้เราคิดแบบนี้ 555 เฉพาะในวันพีซนะคะ ถ้านอกวันพีซ นี่ขอ ทหารเรือจัดหนักๆ  *hoho* *hoho* *hoho*

--- End quote ---

เราเชียร์ให้ลอว์เป้นคนดีค่ะ ก๊ากก  *haha* *haha*
แต่ถึงลอว์จะเลว เราก็ยังรักนะคะ หล่อเลวเรายอมได้  *้ัิshy*
ตอนนี้ก็แบบ อธิษฐานให้ลอว์ยังคงออกต่อไปนานๆ

หน้า: << < (5/8) > >>

Go to full version