Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อิทาจิเทพสุดๆใครเป็นแฟนคลับยกมือขึ้น

หน้า: (1/7) > >>

แสงอุตส่าห์:

ผมว่าตัวละครตัวนี้เด่นและมีอะไรที่สร้างความฮือฮาที่สุดแล้ว วิชา&เนตร&วางแผน ก็เจ๋งสุดๆ ผมคนนึงล่ะที่เป็นแฟนคลับและเชียร์อิทาจิ เพื่อนๆๆว่าไงบ้างครับ(น่าจะสร้างอีกภาค นินจาอิทาจินะ อิอิ ขายดีชัวร์)

raijungman:

งืมๆๆ ผมก็ชอบ อิทาจิ ฮ่ะ

เก่งมากๆๆ เหมือน ชิกามารุ บวก ซาสูเกะ บวก คาคาชิ รวมกันเลย  *number1*

Num:

ชอบหมดทุกอย่างที่เป็นอิทาจิ อะ

apinun:

อุจิฮะ อิทาจิ นายคือสุดยอดนินจาแห่งโคโนฮะ และก็โลกนินจาด้วย

*love* *love* *love*

sattkon:

*great* ลงทะเบียนด้วยคน  *glad* พี่อิจจี้ขา *hoho*  *haha*

หน้า: (1/7) > >>

Go to full version