Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้า 11 รุกกี้เกิดรวมหัวกันฉะกับ1ใน4จักรพรรดิ์ไคโด

หน้า: << < (3/7) > >>

thepipman:

จับทั้ง 11 คนมาร่วมมือกันให้ได้ก่อนครับ

mint1458:

--- อ้างจาก: thepipman ที่ ศ. 18 พ.ค. 2012 เวลา 21:31:55 ---จับทั้ง 11 คนมาร่วมมือกันให้ได้ก่อนครับ

--- End quote ---
นั่นสิ จับมาให้ได้ก่อนเถอะ *haha*

Sawako Kuronuma:

คงไม่ต้องถึง 11 คนก็น่าจะล้มไคโดได้อ่ะค่ะมั้ง จักรพรรดิ์น่าจะหมายถึงพวกพ้องหรือพันธมิตรที่แข็งแกร่งมากกว่า

สามารถปกครองคนหรือกลุ่มคนหมู่มากได้ อาจจะไม่มากแต่ก็มีพันธมิตรที่คอยสนับสนุนอยู่เยอะก็เป็นได้นะ  *rip*

BlackNomYen:

คงงั้นเเหละครับ...  *attack*

เเต่...ถ้า ไคโด เก่งขั้นเทพ ก็อีกเรื่อง  *glad* *glad*

NaTTaJaK:

ผมอยากรู้ว่าถ้าเกิดมันรวมกันได้ครับ  เรื่องที่มันรวมกันไม่ได้นั้นมันของตายครับ
ผมหมายถึงถ้าเกิดสุ่มหัวกันลุ่มอะครับแบบว่าบุกไปที่เกาะไคโดเลยอะคับสู้ฉะเพราะพวกของไคโดไม่มีพวกโจรสลัดกลุ่มอื่นมาเกี่ยวอะครับแล้วรุกกี้11คนกับพ้องเพื่อนจะชนะไหมครับ  แต่มันก็ชนะอยู่ละครับแต่ละคนมันเก่งเกินคำว่าเก่งแล้วครับ

หน้า: << < (3/7) > >>

Go to full version