Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

แคว้นนินจา หมู่บ้านนินจาก และ 5 คาเงะ

หน้า: << < (2/4) > >>

mugiwara:

ถ้าเป็นหมู่บ้านที่ชอบที่สุดผมเลือก คิรินะครับ  เพราะมีนินจาเจ๋งๆเยอะเลย  เเต่ถ้าเป็นคาเงะผมชอบ  ซารุโทบิ ฮิรุเซ็น หรือคุณปู่โฮคาเงะรุ่นที่3ครับ  เพราะเป็นคนดีมีความยุติธรรม ใจดี เเถมเก่งขั้นเมพ

uddy:

ประทับใจส่วนตัวนั้น
::โฮคาเงะ รุ่น 1 :: หึๆ

nakin:

ผมชอบรุ่น 4 ครับ มันป้าบดี ป้าบไปโน่น ป้าบมานี่ ป้าบบ่อยมาก

semon7:

ชอบ มิซึคาเงะ ที่ซู๊ดดดดดด  น่าร๊าก

MAX:

ชอบ โฮคาเงะ

แต่อยากให้. มาดาระ เป็นเพราะเก่งเทพ

รุ่น 1 ยังไม่เห็นโชว์เทพเลย *dontknow*

หน้า: << < (2/4) > >>

Go to full version