Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ทัศนะส่วนตัวเกี่ยวกับโทบิ

หน้า: << < (2/5) > >>

Augustz:

ในบูมมันไม่ได้แปลแบบนี้นะคับ  - -

มาดาระ : ฮาชิรามะ...ชั้นไม่รุ้หรอกนะว่านายทิ้งอะไรเอาไว้...
             ...แต่ถ้าแค่นี้ยังถือว่าห่างชั้นกับนายเยอะ 
             ถ้าจะปล่อยให้พวกเศษสวะสืบทอดละก้ควรจะคืนชีพมาแบบเดียวกับชั้น แล้วสอนวิธีทำไว้จะดีกว่า

มันพูดเหมือนว่า  ถ้าจะให้พวกนี้สืบทอดฮาชิรามะ สู้คืนชีพมาแบบมัน
แล้วสอนวิธีไว้  แต่วิธีอะไรเรื่องนี้ก้ไม่รุ้แฮะ  หรือว่าจะเปนวิธีเกี่ยวกับการไขว่คว้าพลังหรือป่าวก้ไม่แน่ใจ

FerlynneZ:

ขอดูหลักฐานตอนที่บอกว่าคาคุสึฆ่ารุ่นหนึ่งหน่อยครับ อยากดูแบบชัดๆอะครับ สงสัยมากว่ารุ่นหนึ่งตกลงตายยังไงแน่ ส่วนตัวศรัธทาท่านรุ่นหนึ่งที่สุดแล้วครับ รับไม่ได้นิดนึงถ้าท่านตายเพราะคาคุสึ *disappoint* *disappoint* *disappoint*

benzvip1:

--- อ้างจาก: ม๊าบ ที่ พ. 16 พ.ค. 2012 เวลา 11:09:01 ---มาดาระ กาก กว่า คาคุซึอีก มันเเพ้รุน1 เเต่คาคุซึมัน ฆ้ารุน1ได้ เเปลว่าไอ่มาดาระเเมร่ง กาก กว่าคาคุซึอีก ไอ่กาก *attack* *attack*

--- End quote ---

คุุณไปอ่านหนังสือเล่มไหน ว่าไอคาคุซึ ฆ่า รุ่น 1

อ่านหนังสือไม่เป็นรึไง ไอเด็กน้อย  เขาบอกแค่ว่า เคยสู้ด้วย 

เด็กหน่อเด็ก

FerlynneZ:

--- อ้างจาก: benzvip1 ที่ พ. 16 พ.ค. 2012 เวลา 11:20:48 ---
--- อ้างจาก: ม๊าบ ที่ พ. 16 พ.ค. 2012 เวลา 11:09:01 ---มาดาระ กาก กว่า คาคุซึอีก มันเเพ้รุน1 เเต่คาคุซึมัน ฆ้ารุน1ได้ เเปลว่าไอ่มาดาระเเมร่ง กาก กว่าคาคุซึอีก ไอ่กาก *attack* *attack*

คุุณไปอ่านหนังสือเล่มไหน ว่าไอคาคุซึ ฆ่า รุ่น 1

อ่านหนังสือไม่เป็นรึไง ไอเด็กน้อย  เขาบอกแค่ว่า เคยสู้ด้วย 

เด็กหน่อเด็ก

เทียบกันนี่คลละเกรดเลยปัดโถ่ *disappoint*ผมว่าแค่เคยได้สู้กะรุ่นหนึ่งแล้วรอดมาพ่นได้นี่ก็บุญหัวแล้วครับ จิงๆผมว่ามันน่าจะโดนฆ่ามามากกว่าแต่ด้วยว่ามีหัวใจหลายดวงเลยรอดมาได้ แต่ยังไม่อยากอะไรมากครับเผื่อท่านเมพม้าบอาจจะเปนคนวงในมีข้อมูลอะไรที่พวกเราไม่มีก็ได้ใครจะไปรู้ *haha* *haha* *haha*

Augustz:

พวกเดียวก่ะน้ำขามสินะ  ^^

หน้า: << < (2/5) > >>

Go to full version