Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ทัศนะส่วนตัวเกี่ยวกับโทบิ

หน้า: << < (3/5) > >>

FerlynneZ:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 16 พ.ค. 2012 เวลา 14:28:37 ---พวกเดียวก่ะน้ำขามสินะ  ^^

--- End quote ---

ผมว่าถ้าเค้ารวมตัวกันเปนดูโอ ม๊าบ กาม เมื่อไหร่ครองโลกแน่ๆครับ เหมือนเปนการรวมพลังเมพจากสองตะกูล *haha* *haha* *haha*

Augustz:

โอ้วววว !!!   ท่านเซียนหกวิถี   ชาบู ชาบู  *haha* *haha* *haha*

FerlynneZ:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 16 พ.ค. 2012 เวลา 14:52:46 ---โอ้วววว !!!   ท่านเซียนหกวิถี   ชาบู ชาบู  *haha* *haha* *haha*

--- End quote ---
เกรงว่าจะไม่ใช่เซียนหกวิถีสิครับ น่าจะเปนเกรียนหกวิถีมากกว่า...อุ๊ป!!!

sattkon:

ทัศนะส่วนตัวของผมเกี่ยวกับโทบิ......... เมื่อไหร่จะตายวะ  *้ั์smoking*  *้ัunexplain*

Augustz:

ก่อนตาย ขอให้มันถอดหน้ากากก่อนน่ะ  *glad* *glad*

หน้า: << < (3/5) > >>

Go to full version