Manga Zone > Fairy Tail TH แฟรี่เทล แปลไทย

ถ้า มิร่าเจน ตอนนี้ กับเอลซ่า มาสู้กัน คิดว่าใครจะชนะหรอครับ

หน้า: << < (3/6) > >>

thepipman:

อาสุมะ ??????? ใครกัน ?????

Jay_Jay:

--- อ้างจาก: thepipman ที่ ส. 19 พ.ค. 2012 เวลา 21:28:50 ---อาสุมะ ??????? ใครกัน ?????

--- End quote ---

หนึ่งในเจ็ดสมุนอเวจีของกรีมัวร์ฮาร์ตครับ คนที่ใช้อาร์คแห่งต้นไม้อะ

MoHoHeat:

--- อ้างจาก: Eve_Mystick ที่ ส. 19 พ.ค. 2012 เวลา 20:03:43 ---
--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ พ. 16 พ.ค. 2012 เวลา 14:41:09 ---มิร่าสู้กับอาสุมะแล้วเเพ้ แต่เอลซ่าสู้แล้วชนะอะ  *้ั์post*

ไม่รู้ ผมจะตอบเอลซ่า เพราะเอลซ่าสวย เซ็กซี่ ถูกใจผม  *nude* *love*

คิดเหมือนกันเลย  *nude* *nude*

เชียร์ เอลซ่า อีกแรง ^___^

มิร่าแพ้เพราะว่าใช้พลังเวทไปจะหมดแล้ว อีกทั้งต้องมาห่วงน้องสาวอีก ตะหาก

paytong01:

ผมให้เสมอละกันครับ

Jay_Jay:

ลองอ่านตอน 284 แล้ว ยังไงผมก็จะขอยืนยันว่าเป็นเอลซ่า  *great* *love*

หน้า: << < (3/6) > >>

Go to full version