Manga Zone > Fairy Tail TH แฟรี่เทล แปลไทย

ถ้า มิร่าเจน ตอนนี้ กับเอลซ่า มาสู้กัน คิดว่าใครจะชนะหรอครับ

หน้า: (1/6) > >>

kongpop-pon:

"มิร่าเจนร่างใหม่ก็ดูจะเก่งมากเลย ส่วนเอลก็น่าจะเก่งขึ้นกว่าเดิมเหมือนกัน" เลยอยากรู้ว่าใครจะชนะอ่าครับ

Augustz:

ให้ เอลจัง ฮะ  ^^

Jay_Jay:

มิร่าสู้กับอาสุมะแล้วเเพ้ แต่เอลซ่าสู้แล้วชนะอะ  *้ั์post*

ไม่รู้ ผมจะตอบเอลซ่า เพราะเอลซ่าสวย เซ็กซี่ ถูกใจผม  *nude* *love*

kongpop-pon:

มิร่าเจน แพ้ อาสุมะ เพราะ ปกป้องลิซาน่า ไม่ใช่หรอครับ ถ้าเทียบดูแล้ว ตอน มิร่าเจน สู้กับ อาสุมะ ก็ยัง สูสี กว่า ตอนที่ เอลซ่าสู้กับ อาซุมะนะครับ

Augustz:

ยังไงๆก้ให้เอลจัง  ^^

เอลจัง เซ๊กซี่  ดูแล้ว มีอะไรที่ดึงดูดผมให้อ่านเรื่องนี้ก้ไม่รุ้ววววว  *haha* *haha* *haha*

หน้า: (1/6) > >>

Go to full version