Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

ถ้าบลีชจบแล้วจะอ่านอะไรดี

หน้า: (1/4) > >>

sarandorm:

เปนผมผมเลือก แฟรี่เทล *number1* *number1*

Augustz:

ผมก้อ่านเรื่องที่มันยังไม่จบอ่ะคับ

รีบอร์น แฟรี่เทล วันพีช นารูโตะ โคนัน  อีกเยอะฮะ  - -

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

การ์ตูนอีกมากมาย ที่สนุกครับ อย่างวันพีช นารุโตะ ยิ่งประเด่น โทบิ ยิ่งสุดยอดครับ *้ัิshy*

Bello_ojaku:

นารูโตะน่าจะจบก่อนนะ เพราะถ้าเคลียร์คาบูโตะก็เหลือแค่สู้กับซาสึเกะไม่ใช่เหรอ
(ุุ่ถ้าอาจารย์ไม่ยืดๆๆๆๆๆ และยืดนะ) และบลีชภาคนี้ยาวกว่าภาค SS กับ Huego mundo 2 เท่า
(ปกติภาคหนึ่งยาวประมาณ 20 เล่ม ภาคนี้น่าจะ 25-30 นะ ถ้าอันดับไม่ทำให้เราตับแข็งซะก่อน)

เข้าประเด็น คงกลับไปอ่าน OP (วันพีช) กับหาเรื่องใหม่ที่อ่านแล้วรู้สึกน่าดูชมมั้ง~

asdf1579:

กินทามะครับครบรส
  *number1*

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version