Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ซึนาเดะ VS ฮึนาตะ VS โอริฮิเมะ(bleach) ใครสะบรึมถูกใจคุณที่สุด

หน้า: << < (2/3) > >>

TheEterNalEgo:

ผม ว่า ฮินาตะ น่ะแหละ ใหญ่ แบบ พอดิบพอดี ถ้า ป้าเดะ อาจจะหายใจไม่ออกตาย ส่วน บลีช อยาก อิโนะอุเอะ  *nude* *nude* โหะ โหะ

Vin D Sel:

สาวๆในเรื่องบลีชนี่ผมชอบ โยรุอิจิ ง่ะ(ไม่รู้ทำไมชอบของดำ แต่ เจ๊แกดูดีมีเสน่ห์เป็นบ้าเลย)
ส่วนโอริฮิเมะนี่ไม่ดึงดูดผมตั้งแต่ต้นเรื่อง จนถึงตอนนี้ก็ยังเฉยๆอยู่ดี

ปล.ใครชอบเจ๊แมวเหมียวโยรุอิจิแบบผมบ้างป่าว *nude*
ปล.(อีกรอบ) นี่มันกระทู้นารุโตะนี่หว่าทำไมตูตอบแต่เรื่องบลีชฟะ ฮ่าๆๆๆ

AkatsukiPein:

ของผมไม่ชอบใหญ่ๆอ่า ถ้าเลือกได้เอาจอแบนแบบลูเคียน่ารักกว่านะ *love*

ZoDiaX.:

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ พ. 16 พ.ค. 2012 เวลา 14:06:40 ---สาวๆในเรื่องบลีชนี่ผมชอบ โยรุอิจิ ง่ะ(ไม่รู้ทำไมชอบของดำ แต่ เจ๊แกดูดีมีเสน่ห์เป็นบ้าเลย)
ส่วนโอริฮิเมะนี่ไม่ดึงดูดผมตั้งแต่ต้นเรื่อง จนถึงตอนนี้ก็ยังเฉยๆอยู่ดี

ปล.ใครชอบเจ๊แมวเหมียวโยรุอิจิแบบผมบ้างป่าว *nude*
ปล.(อีกรอบ) นี่มันกระทู้นารุโตะนี่หว่าทำไมตูตอบแต่เรื่องบลีชฟะ ฮ่าๆๆๆ

--- End quote ---
*number1* *number1*

backroll:

ไอ่ บ้าห้าา ร้อยยยย

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version