Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ซึนาเดะ VS ฮึนาตะ VS โอริฮิเมะ(bleach) ใครสะบรึมถูกใจคุณที่สุด

หน้า: (1/3) > >>

ooae:

ชอบใคร อยากหนุน...ของใคร *haha* *haha* *haha*

Augustz:

แหม่ กระทู้แบบนี้ นานๆโผล่มาทีก้ชื่นใจเหมือนกันนะ  *hoho*

ถ้าอยากหนุน ต้องของฮินาตะ ถ้าอยากสัมผัสขอท่านรุ่น5แล้วกัน  ส่วนฮิเมะ ผมไม่ค่อยชอบอ่า

ฮิจัง ก่ะท่านรุ่น5 2คนนี้ล่ะ แน่นอนที่สุด  *nude* *nude* *nude*

ปล.ถ้าอยากได้รูปเพื่อเปนเครื่องมือในการตัดสินใจ บอกนะฮะ เดี๋ยวหามาให้  *haha* *haha*

sattkon:

อิโนะอุเอะ ครับ *love*

FerlynneZ:

ส่วนตัวชอบคนมีอายุอะ แต่พอมีอายุมากเกินข้อเสียคือร่างกายมันจะไม่งามไง แล้วป้าเดะแกลบจุดอ่อนตรงนี้ไปซะหมดแบบนี้เชียป้าครับ  *love* *love* *love*

iTheStore:

ชอบ ซึนาเดะ....แต่ อยากหนุนของฮิเมะ...อยากสัมผัสของลูซี่  *love*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version