Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

สงใสว่าทำไม โรบิน ว่า ...

หน้า: << < (2/7) > >>

Sawako Kuronuma:

เรย์ลี่ รู้นะ แต่โรบินกลับอยากจะเดินทางค้นหาด้วยตัวเองมากกว่า

Augustz:

ว่าแต่ว่า ทำไมหนวดขาว ไม่เล่าให้เอสฟังมั่งหว่า  - -

Sawako Kuronuma:

คือนู๋เดาว่าโรเจอร์อ่านโพเนกรีฟได้ จึงสามารถรู้ถึงประวัติศาสตร์ต่างๆได้รวมถึงปริศนาราฟเทลที่โรเจอร์ไปถึง

คงจะบ่งบอกอะไรหลายๆอย่างที่เรย์ลี่รู้มาทั้งจากโรเจอร์เล่าและประสบพบเห็นก่อนที่จะแยกจากกันอ่ะค่ะ

Sherva:

คือ 100 ปีที่ว่างเปลาเนี่ย มันใช่ 800 ปีก่อนของโลกวันพีซรึป่าว  *great* *great*

BlackNomYen:

อีกไม่นาน ! เราก็คงรู้กันเเหละครับ  *great*

โรบินจัง อย่าซีเรียสสิครับ รักนะ !  *love* *love* *nude* *nude*

*dead*

หน้า: << < (2/7) > >>

Go to full version