Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

นารูโตะยังชอบซากุระอยู่หรอครับ

หน้า: (1/4) > >>

โจโฉลักหลับ:

วันนี้ขอเปลี่ยนเเนวมาเป็นเรื่อง รัก ๆๆ ใคร่ ๆๆ บ้างนะครับ   *love*
ทุกคนยังคิดว่า นารูโตะยังชอบซากุระ อยู่ไหมครับ
ใจผมเชียร์ ฮินาตะ เต็มที่ เพราะฮินาตะทำอะไรให้นารูโตะหลายอย่าง
ทั้งเอาชีวิตเข้าเพื่อช่วยชีวิตนารูโตะตอนสูกับเพน เเละอีกอย่างฮินาตะก็บอกรักนารูโตะไปเเล้ว
ไม่เห็นนารูโตะจะรู้สึกยังกับฮินาตะเลย หรือนารูโตะจะไม่ได้คิดอะไรกับฮินาตะ  *glad* *glad*

panuwatphai:

รู้ จักป่าว รักนะแต่ไม่่่่แสดงออก ฮ่า *love* *love* *love*

Augustz:

ซึนเดเระ สินะ  *hoho*

ผมว่าซากุระต้องมีใจให้โตะอยุ่หน่อยๆแหล่ะ เชื่อผมมะ

ตอนโตะเปน4หางตอนเจอกับโอโรที่สะพานเท็นจิ  ยามาโตะพูดว่า  "ซากุระ แค่ดูชั้นก้พอจะรุ้แล้วล่ะ ว่าเธอ"

แล้วโตะแม่มฟื้น  ผมว่ามันต้องมีใจให้ซักนิดล่ะวะ  *great* *great*

Vin D Sel:

ในใจโตะมีเพียงเกะคนเดียวเท่านั้น *้ัิshy* *้ัิshy* *้ัิshy* *้ัิshy*

sattkon:

โตะ บอกยังไม่ได้ฟันเลย จะให้เลิกชอบได้ไงหละ  *attack*  *haha*

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version