Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ใครว่าโทบิมันเก็บเนตรไม่ได้ มาดูคับ

หน้า: << < (2/3) > >>

momothedog:

100% โทบิไม่สามารถเปลี่ยนเป็นตาธรรมดาได้เลย ..

alcoholismz:

อืมเห็นเหมือนกันนะ

ตอนที่มันเงยหน้าขึ้นมา ซุมใกล้มากๆ

shisawa:

--- อ้างจาก: tumpk9 ที่ จ. 14 พ.ค. 2012 เวลา 17:02:00 ---ดูดีดีครับ ยังไม่เปลี่ยนเป็นตาธรรมดาเลย ผมก็เคยสงสัย กลับไปดูอีกรอบ
ดูดีๆจะเห็นว่าไม่ได้เปลี่ยนเป็นตาธรรมดาครับ ที่เห็นอาจจะ เพราะ จขกท.ไม่ได้ลองสังเกตุดีดี เพราะในห้องมันมืด  *rip*

ผิดพลาดขออภัยครับ

--- End quote ---

ผมก็ดูแล้วหลายรอบ เพ่งแล้วเพ่งอีก   ยังไงมันก็เป็นเนตรวงแหวนอยู่ดีอ่ะนะ   คงเป็นเพราะห้องมันมืดอย่างที่ท่านว่าหล่ะนะ

sattkon:

*้ั์shock3*อ่าวปิดมู้แล้วเหรอ  *haha*

chinjung:

--- อ้างจาก: shisawa ที่ จ. 14 พ.ค. 2012 เวลา 21:40:38 ---
--- อ้างจาก: tumpk9 ที่ จ. 14 พ.ค. 2012 เวลา 17:02:00 ---ดูดีดีครับ ยังไม่เปลี่ยนเป็นตาธรรมดาเลย ผมก็เคยสงสัย กลับไปดูอีกรอบ
ดูดีๆจะเห็นว่าไม่ได้เปลี่ยนเป็นตาธรรมดาครับ ที่เห็นอาจจะ เพราะ จขกท.ไม่ได้ลองสังเกตุดีดี เพราะในห้องมันมืด  *rip*

ผิดพลาดขออภัยครับ

ผมก็ดูแล้วหลายรอบ เพ่งแล้วเพ่งอีก   ยังไงมันก็เป็นเนตรวงแหวนอยู่ดีอ่ะนะ   คงเป็นเพราะห้องมันมืดอย่างที่ท่านว่าหล่ะนะ

ครับ  เห็นด้วยครับ   มันอาจจะดูดำไปหน่อย  แต่พอผมกด pause ปุ๊บ มันมีเครื่องหมาย play(สามเหลี่ยมในวงกลม)สีขาวมาซ้อนทับตาสีดำพอดี มันเลยสว่างขึ้นเห็นเป้นเนตรวงแหวนชัดเจนครับผม   อันนี้กิงๆนะ *number1* *number1*

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version