หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: แปลกไหมครับที่ผู้หญิงของตระกูล อูจิวะกับเซนจู ไม่ค่อยมีบทบาทกันเลย  (อ่าน 7973 ครั้ง)

โจโฉลักหลับ

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ทุกคนคิดว่ายังไงกันบ้างครับ ผมว่าแปลกนะ ทั้งที่เปนตระกูลใหญ่ทั้งคู่ ตั้งเเต่เริ่มต้นถึงตอนนี้ยังไม่ค่อยมีบทบาทกันเลย
ถ้าเทียบกับตระกูลอื่น ๆๆ เช่น ฮิวงะ อุซึมากิ ตระกูลของอิโนะ ยังดูมีบทบาทมากกว่าจิง ๆๆ

PeKaJuu

• *
มีๆ ซึนาเดะไงคน หนึ่ง *damage* หลาน เซ็นจู รุ่น1 นับไหม คนนี้อ่า

ส่วน ตระกูลอุจิฮะ หลับ(ตาย)หมดแล้วไง ครับ  *dead* *dead* *dead* แม่นบ่หึ

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
ผู้หญิงตระกูลอุจิวะไม่เห็นมีใครเบิกเนตรวงแหวนได้เลยเนอะ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

chinjung

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
มีๆ ซึนาเดะไงคน หนึ่ง *damage* หลาน เซ็นจู รุ่น1 นับไหม คนนี้อ่า

ส่วน ตระกูลอุจิฮะ หลับ(ตาย)หมดแล้วไง ครับ  *dead* *dead* *dead* แม่นบ่หึ
แม่นแล่วๆ   แม่นคือเจ้าว่านั่นหล่ะ

ผู้หญิงเหล่านี้บทบาทเค้าประมาณว่าปิดทองหลังฉาก  เอ้ยย!!  ปิดทองหลังพระครับ

คิดง่ายๆเลยแล้วกัน   ถ้าไม่มีพวกเค้า เช่น แม่ของซาสึเกะกับจิ  หรือแม่มาดาระ   ก็คงไม่มีเกะกับมาดาระในทุกวันนี้หรอกครับ 

แต่เนื่องจากบทบาทสำคัญหลังฉากที่ว่านั้น   มันจำกัดอายุคนอ่าน   พวกเราจึงหมดสิทธิดูครับ   *attack*  *attack* *hoho*

แต่ถ้าจะพูดจริงๆผมว่าตัวละครมันก็เยอะพอสมควรแล้วล่ะครับ  เพราะถึงจะเพิ่มมายังไงก็คงต้องเลือกตัวละครเด่นๆให้เหลือไม่กี่คนอยู่ดี *rip* *rip*

เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
โผล่มาแค่นี้ก้ย้อนกันไม่ไหวแล้วอ่ะคับ  - -

อุจิวะ ไม่ต้องให้มันมีหรอกคับ  อิจจี้เหลือเกะเปนคนสุดท้าย จะเอาจากไหนมามีบทอีก

เซ็นจู ก้สึนาเดะไง  ถึงจะแค่หลานก้เถอะ 

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ยิ่งนานวันยิ่งใกล้คำถาม ไก่กับไข่อันไหนเกิดก่อนกันเข้าไปใหญ่  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

โจโฉลักหลับ

• *
ยิ่งนานวันยิ่งใกล้คำถาม ไก่กับไข่อันไหนเกิดก่อนกันเข้าไปใหญ่  *haha*
คำถามอื่น ๆ ก้อถามกันมาหมดเเล้ว ผมก้อลองถามคำถามนี้ดู *haha*
ส่วนใหญ่จะมีคำถามว่าโทบิ คือ ใคร  *haha*

BiLLing

• *
คำถามอื่น ๆ ก้อถามกันมาหมดเเล้ว ผมก้อลองถามคำถามนี้ดู *haha*
ส่วนใหญ่จะมีคำถามว่าโทบิ คือ ใคร  *haha*

ไก่มาก่อนครับ *attack* *attack* เพราะท่านพิมพ์ไก่ก่อนไข่  *great* *great*

มั่วแท้เหลา *hoho* *hoho*

boonlerd274

• *

ไก่มาก่อนครับ *attack* *attack* เพราะท่านพิมพ์ไก่ก่อนไข่  *great* *great*

มั่วแท้เหลา *hoho* *hoho*
จริงๆ แล้วค้างคาวเกิดก่อน ครับ ....  (เพราะ "ค้างคาวแม่ไก่")

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
แต่ละคนนี่ แบบว่า  น่ะ  *้ัิbored*