Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ลองคิดเล่นๆนะครับ(คนที่สามารถเชิญจิ้งจอก9หางมาได้)

หน้า: << < (2/2)

Vin D Sel:

อาเบะ น่ากลัวกว่าเซียนเต๋า และตระกูลอุจิวะเยอะครับ

แค่ยาราไนก้า(หรือจะเอา) คำเดียวก็ขี้หดตดหายกันหมดละครับ

Augustz:

กายเซียนไม่แก่ไม่ตายหรอ  - -

ไม่ใช่แค่จะมีอายุยืนหรอกเรอะ  ถ้าไม่แก่ไม่ตาย โคตรเหง้ามันคงล้นโลกหน้าดู 

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ จ. 14 พ.ค. 2012 เวลา 21:44:24 ---กายเซียนไม่แก่ไม่ตายหรอ  - -

ไม่ใช่แค่จะมีอายุยืนหรอกเรอะ  ถ้าไม่แก่ไม่ตาย โคตรเหง้ามันคงล้นโลกหน้าดู 

--- End quote ---
เราว่าแค่อายุยืนนะ *hoho*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version