หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองคิดเล่นๆนะครับ(คนที่สามารถเชิญจิ้งจอก9หางมาได้)  (อ่าน 6886 ครั้ง)

junior_rokierose@hotmail.

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ลองคิดเล่นๆน่ะครับ ว่าคนในอุจิว่ะ มีพลังขนาดเชิญจิ้งจอก9หางมาได้กี่คน(อาจจะได้คำตอบ)

ความคิดผมนะครับ *number1*

1.อุจิวะ มาดาระ (ตอนเจอรุ่น1)

2.6เซียนเต๋า

3. อาเบะครับ

ปล.อันทายไม่เกี่ยวเด้ออ!!  *hoho*

benzvip1

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ถ้าจะถามว่าใครอีก ก็ไอ โทบี

ตามความคิดผม โทบิคือ ลูก หกเซียนเต๋า คนที่ได้รับกายทิพย์

กายทิพย์คือ ไม่แก่ตาย

มีใครคิดเหมือมผมไหม
แล้วจะทำไม

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
 *yellowcard* *yellowcard* *yellowcard*

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

junior_rokierose@hotmail.

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เเต่ที่งงๆก็ตรงที่มันมีอาวุธคล้ายๆหรือเหมือนกับมาดาระ

ตอนที่มาดาระมาสู้กับรุ่น1 มันดันมีเหมือนกันกันซะด้วยไอที่เหมือนกันกับใบลานอะไรนั้น *disappoint*

ไม่เเน่อาจเป็นตัวละครที่สาบสูญไปนาน เเต่รุ่น4เคยบอกว่า

1.มันสามารถเล็ดลอดผ่านม่านพลังที่หนาเเน่นที่สุดมาได้

2.รู้เรื่องผนึกเก้าหางอ่อนเเรงลงในช่วงคลอดลูก

3.ควบคุมเก้าหางได้เเละมีวิชาข้ามมิติเหนือกว่ารุ่น4เเละรุ่น2 (ในตอน502)

kampagank

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
ถ้าจะถามว่าใครอีก ก็ไอ โทบี

ตามความคิดผม โทบิคือ ลูก หกเซียนเต๋า คนที่ได้รับกายทิพย์

กายทิพย์คือ ไม่แก่ตาย

มีใครคิดเหมือมผมไหม

อยากได้ใบแดงเหรอครับ
 กายทิพตอนไหนมี ไม่มีนะครับ มีแต่ กายเซียน
อาจจะเป็นคุณเจน ญาณทิพย์ ก็ได้

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
อาเบะ น่ากลัวกว่าเซียนเต๋า และตระกูลอุจิวะเยอะครับ

แค่ยาราไนก้า(หรือจะเอา) คำเดียวก็ขี้หดตดหายกันหมดละครับ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
กายเซียนไม่แก่ไม่ตายหรอ  - -

ไม่ใช่แค่จะมีอายุยืนหรอกเรอะ  ถ้าไม่แก่ไม่ตาย โคตรเหง้ามันคงล้นโลกหน้าดู 

mint1458

• บุคคลทั่วไป
กายเซียนไม่แก่ไม่ตายหรอ  - -

ไม่ใช่แค่จะมีอายุยืนหรอกเรอะ  ถ้าไม่แก่ไม่ตาย โคตรเหง้ามันคงล้นโลกหน้าดู 

เราว่าแค่อายุยืนนะ *hoho*