Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อิทาจิจะเป็นไรป่าวหรือที่เห็นจะเป็นอิซานามิ?

หน้า: << < (5/5)

shisawa:

--- อ้างจาก: namkham ที่ อา. 13 พ.ค. 2012 เวลา 14:49:42 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 10 พ.ค. 2012 เวลา 11:41:52 ---คิดอีกมุมละกัน *rip*
แต่ผมว่าไม่น่าจะทันนะ อาจจะแบบว่า อิจจี้ โดนฟันตายแล้วน้อง เกะ จับทางได้มาใช้ อิซานามิ ต่อ *great*
พอเสร็จ อิจจี้ ผิดสัญญา  *glad* ทำให้ เกะ เกรียนต่อ ตรงไป+โตะ เสริมทัพให้ โทบิ ฟัดกันมันเข้าไปอีก *haha*

--- End quote ---

ผมว่า รูปืี่มีมากับข้อความโพสของคุนที่เขียนว่า  ฉันจะเป็นกำแพงให้นายข้ามไป   ผมว่าเปลี่ยนเถอะ ถ้าเปลี่ยนได้นะ  ถ้าเขียนว่า ฉันจะเป็นสะพานให้นายข้ามไป ก็ยังพอว่้า แต่นี่ ฉันจะเป็น กำแพงให้นายข้ามไป  ไม่ค่อยเหมาะนะครับ

ผมว่านะเป็นสะพานมันข้ามสบายเกินไป   ระดับอิทาจิแล้วจะให้ซาซึเกะเทียบชั้นได้นั้นเปรียบดั่งกำแพงหน่ะเหมาะสมแล้ว  เพราะอะไรหน่ะเหรอ    ก็อิทาจิเป็นคนบอกเองอ่ะนะ   ตามลิ้งค์ข้างล่างนี้เลยครับ
http://www.narutoroyal.com/backup/index.php?topic=3601.0

Akatsuki Sasori:

--- อ้างจาก: Num ที่ อา. 13 พ.ค. 2012 เวลา 15:06:21 ---
--- อ้างจาก: Akatsuki Sasori ที่ อา. 13 พ.ค. 2012 เวลา 14:04:56 ---อิทาจิแค่โดนฟันขาด เดี๋ยวก้อกลับมาต่อใหม่อีกครับ!! ดูตอนที่โอโรเรียกรุ่น 1+2 สู้กับ 3 ดิ รุ่น 3 ติดยันระเบิดที่ขารุ่น 1 ที่แขนรุ่น2 ระเบิด ตู๊มมม ยังกลับมาประกอบอีกเฉยย เรยย มีทางเดียวที่จะหยุดได้คือผนึก ไม่ก้อ ผู้ใช่คาถาหยุดเอง นะค้าบบ  *hoho* *hoho*

เค้าไม่ได้ห่วงเรื่องนั้น หรอก คับ ที่เค้าห่วงคือ คาบูโตะ จะเอายันไปฝั่งหัวอิทาจิใหม่ครับ แล้วควบคุมอีกครั้ง

โทดที ฮ่าๆๆๆ นึกว่ากลัวอิทาจิ ขาดดดด   *dontknow* *dontknow*

หน้า: << < (5/5)

Go to full version