Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้าอิทาจิ สูกับ มาดาระร่างสมัพเวศรี ใครจะชนะ เหรอ คับ

หน้า: << < (8/9) > >>

Augustz:

มันก้จิงแฮะ  แต่มันก้น่าจะอยุ่ที่การให้คะแนนและเรื่องอายุด้วยมั้งคับ

อายุ7ขวบเปนจูนิน สมัยเกะไม่มีเลยอ่ะ พอเปลี่ยนระบบการศึกษาก้เลยต้องจบตามเกณฑ์ป่าวอ่ะ

แม่มันเลยบอกว่า ไม่เหมือนสมัยก่อน  - -

แต่จะว่าไป คิดว่าเรื่องนี้มันแปลกๆมั้ยอ่ะ

มีแต่กล่าวถึงอุจิวะ แล้วเซ็นจูล่ะ ลูกหลานมันหายไปไหนหมด ไม่มีเลยหรือยังไง นอกจากซึนาเดะ

ผมไม่เข้าใจกับเนื้อเรื่องมันเลยจิงๆ 

chainoi:

เฮ่อๆ ไออย่างนี้ก้เอามาตั้งกระทู้เถียงกันจนได้เน้อ ความฉลาดมันวัดกันไม่ได้หรอกครับ
ไอสไตน์ กับ บิล เก็ต ใครฉลาดกว่ากันละจ่้ะ ลองตอบและให้เหตุผลหน่อยอันนี้คนจิงๆนะไม่ใช่กาตูนย์

Augustz:

ผมให้ สตีฟ จ๊อบ ฮะ  *haha* *haha* *haha*

มันฉลาดกันคนละแบบอ่ะ  วัดกันไม๊ได้  อย่าง ลองเอาบิลเกตไปคิดเรื่องทฤษดีสัมพันธภาพก้คงไม่ใช่

แล้วมันก้อยุ่กันคนละยุคด้วย  วัดกันไม่ได้ๆ อย่างแน๊นอลลล  *hoho*

Vin D Sel:

ฮิวจ์ เฮฟเนอร์ ฉลาดสุดครับ *number1*

sattkon:

ผมให้ อาจารย์ มาซาชิ   *attack* แต่งการ์ตูนมาให้คนเถียงกันอย่าง board นี้เป็นต้น *attack*

หน้า: << < (8/9) > >>

Go to full version