Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้าอิทาจิ สูกับ มาดาระร่างสมัพเวศรี ใครจะชนะ เหรอ คับ

หน้า: << < (5/9) > >>

sattkon:

ถามมาด้าย  *dontknow* อิจจี้ จะไปชนะคนก่อตั้ง อุจิวะ ได้ไงหละครับ  *้ั์smoking* แค่ โล่ยาตะ ดาบ โทสึกะ คิดว่ามันจะจิ้มจุ่ม มาดาระ ได้ง่ายๆเหรอครับ *haha* มันไม่พอหรอกนะครับ เพราะทางนั้นเค้ามี เนตรสังสาระ อีก *dontknow*

ส่วนความฉลาด อิทาจิ ที่สุดของเรื่องนี้แล้วครับ *dontknow*
ชิกามารุ เนจิ ชิโนะ IQ+กับการตัดสินใจก็เท่าๆกัน อย่างมากก็แค่ระดับ โจนิน
แต่ อิจจี้ นิมันระดับ โอคาเงะ แล้ว *great*

chainoi:

เฮ้อ  ตกลง วัดกันที่ฝีมือหรือแฟนใครแยะกว่ากันนิ ฝีมือ กับ วิชา ห่างกันหลายเท่า  อีกอย่างที่ฆ่า นางาโตะ ได้ เพราะ มี บีกับ นารุโตะครับ เอาง่ายๆเลยให้อิทาจิ บุก โคโนฮะคนเดียวคิดว่า สภาพมันจะเป็นยังไง

mint1458:

--- อ้างจาก: chainoi ที่ จ. 14 พ.ค. 2012 เวลา 09:14:51 ---เฮ้อ  ตกลง วัดกันที่ฝีมือหรือแฟนใครแยะกว่ากันนิ ฝีมือ กับ วิชา ห่างกันหลายเท่า  อีกอย่างที่ฆ่า นางาโตะ ได้ เพราะ มี บีกับ นารุโตะครับ เอาง่ายๆเลยให้อิทาจิ บุก โคโนฮะคนเดียวคิดว่า สภาพมันจะเป็นยังไง

--- End quote ---
มันคนละสายกัน เราว่าเอามาเทียบกันไม่ได้หรอก

Augustz:

ล่อเป้าอ่า  - -

มาดาระ แยกร่างสู้5คาเงะมาตั้ง25ร่าง แถมใช้สุซาโน่ได้หมดด้วย

อิจจี้ไอคิวเท่าไหร่ก้คงไม่ไหวมั้งคับ  สุซาโน่25ตัว คาถาไม้ สังสาระอีก  - -

ปัญหาอยุ่ที่มันเปนสัมผเวสีคืนชีพทั้งคู่ อันนี้เลยตัดสินยาก  แต่ถ้าร่างธรรมดา  มาดาระแล้วกัน

sattkon:

ไม่ครับต่อให้สัมภเวสีหรือไม่ ยังไง มาดาระ ก็ชนะอยู่แล้วครับ  *damage*

แต่ที่เคืองคือ มีคนบอกว่า ชิกามารุ IQ ดีกว่า อิทาจิ ของเลยขี้นเล็กน้อย

หน้า: << < (5/9) > >>

Go to full version