Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้าอิทาจิ สูกับ มาดาระร่างสมัพเวศรี ใครจะชนะ เหรอ คับ

หน้า: << < (2/9) > >>

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: Eve_Mystick ที่ อา. 13 พ.ค. 2012 เวลา 17:07:09 ---เรื่องพลังและวิชา มาดาระเหนือกว่าอยู่แล้ว มีทั้งเนตรสังสาระ และเนตรวงเเหวน(ขนาดอยู่ในโหมดสังสาระมันยังใช้ซูซาโนะได้เลย) ยังไงมาดาระก็น่าจะเหนือกว่ามาก ส่วนที่อิทาจิเก่งเพราะ ฉลาดในการใช้สมอง แถมมีดาบที่ใช้ผนึก แต่เรื่องพลัง วิชา ยังไงก็รองมาดาระ

--- End quote ---
เรตติ้งอิทาจิมันดีเลยโผล่ออกมามีบทเด่นๆเรื่อยๆจนถึงปัจจุบัน ถ้าเรตติ้งมันไม่ดีป่านนี้ตายตั้งแต่อยู่ในท้องกบของจิไรยะแล้วครับ

ปล.ขำขำนะ FC อิทาจิอย่าด่าผมนะ 5555+

shisawa:

ผมคิดว่ามาดาระตอนนี้เป็นต่อหลายขุมเลยอ่ะ   แล้วที่ว่าอิทาจิเอาชนะนางาโตะได้ผมว่ามันยังไม่เคลียอ่ะ   ตอนนั้นนางาโตะมันเผลอไม่ใช่เหรอ แถมยังถูกควบคุมอีกต่างหาก   ถ้าแน่จริงปล่อยนางาโตะมาดวลกับอิทาจิอีกสักทีเป็นไง   ผมว่าสูสีนะ   ผมเชียร์อิทาจิ    แต่ที่มันชนะมาตอนนั้นมันรู้สึกค้างคาไงไม่รู้   มันยังไม่สุดอ่ะนะ  น่าจะปล่อยของออกมาเยอะกว่านี้สักหน่อย  ไม่แน่อาจตายคู่เลยก็ได้  *haha*

devicry:

อิทาจิชนะไม่ต้องสืบ

วัดตามฝีมือ มาดาระเหนือกว่า แต่เปนสัมพเวสีทั้งคู่สู้กันยังไงก้อไม่ตาย

แต่ให้อิทาจิ ใช้ดาบโทซึกะ จิ้มสักทีนึง ก้อผนึกมาดาระได้ละ

Num:

--- อ้างจาก: shisawa ที่ อา. 13 พ.ค. 2012 เวลา 20:06:35 ---ผมคิดว่ามาดาระตอนนี้เป็นต่อหลายขุมเลยอ่ะ   แล้วที่ว่าอิทาจิเอาชนะนางาโตะได้ผมว่ามันยังไม่เคลียอ่ะ   ตอนนั้นนางาโตะมันเผลอไม่ใช่เหรอ แถมยังถูกควบคุมอีกต่างหาก   ถ้าแน่จริงปล่อยนางาโตะมาดวลกับอิทาจิอีกสักทีเป็นไง   ผมว่าสูสีนะ   ผมเชียร์อิทาจิ    แต่ที่มันชนะมาตอนนั้นมันรู้สึกค้างคาไงไม่รู้   มันยังไม่สุดอ่ะนะ  น่าจะปล่อยของออกมาเยอะกว่านี้สักหน่อย  ไม่แน่อาจตายคู่เลยก็ได้  *haha*

มันโดนควบคุม แต่ คำสั่งยันต์ คือ งัด ทุก อย่างที่มีมาสู้เหมือนกับเป็นตัวของตัวเอง สัมภเวสีทุกคนที่เชิญมาจะตอบสนองคาถาเองทั้งหมด(เว้นแต่บางคนที่ขัดขืนได้)
 แล้วที่นางาโตะเผลอก้อเป็นความผิดของมันเองนิ เปิดช่องโหวสะขนาดนั้น

Num:

--- อ้างจาก: Heavyfucking ที่ อา. 13 พ.ค. 2012 เวลา 21:48:27 ---
--- อ้างจาก: devicry ที่ อา. 13 พ.ค. 2012 เวลา 21:42:44 ---อิทาจิชนะไม่ต้องสืบ

วัดตามฝีมือ มาดาระเหนือกว่า แต่เปนสัมพเวสีทั้งคู่สู้กันยังไงก้อไม่ตาย

แต่ให้อิทาจิ ใช้ดาบโทซึกะ จิ้มสักทีนึง ก้อผนึกมาดาระได้ละ

มาดาระมันก็อาจจะพลาดกันได้เนอะ ความฉลาด ไม่รู้มันจะมีเท่า อิทาจิ รึุป่าว

งาน นี้ อิ้จจี้ จิ๋ม แหลก แบบนันสต๊อปๆ ฮ่าาาาาาาาาาา

หน้า: << < (2/9) > >>

Go to full version