Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้าอิทาจิ สูกับ มาดาระร่างสมัพเวศรี ใครจะชนะ เหรอ คับ

หน้า: << < (4/9) > >>

mint1458:

--- อ้างจาก: Num ที่ อา. 13 พ.ค. 2012 เวลา 22:19:03 ---
--- อ้างจาก: mint1458 ที่ อา. 13 พ.ค. 2012 เวลา 22:11:47 ---
--- อ้างจาก: Num ที่ อา. 13 พ.ค. 2012 เวลา 22:08:46 ---
--- อ้างจาก: mint1458 ที่ อา. 13 พ.ค. 2012 เวลา 22:05:03 ---
--- อ้างจาก: Heavyfucking ที่ อา. 13 พ.ค. 2012 เวลา 22:02:37 ---
--- อ้างจาก: mint1458 ที่ อา. 13 พ.ค. 2012 เวลา 22:00:09 ---
--- อ้างจาก: Num ที่ อา. 13 พ.ค. 2012 เวลา 21:52:30 ---
--- อ้างจาก: Heavyfucking ที่ อา. 13 พ.ค. 2012 เวลา 21:48:27 ---
--- อ้างจาก: devicry ที่ อา. 13 พ.ค. 2012 เวลา 21:42:44 ---อิทาจิชนะไม่ต้องสืบ

วัดตามฝีมือ มาดาระเหนือกว่า แต่เปนสัมพเวสีทั้งคู่สู้กันยังไงก้อไม่ตาย

แต่ให้อิทาจิ ใช้ดาบโทซึกะ จิ้มสักทีนึง ก้อผนึกมาดาระได้ละ
--- End quote ---

มาดาระมันก็อาจจะพลาดกันได้เนอะ ความฉลาด ไม่รู้มันจะมีเท่า อิทาจิ รึุป่าว

งาน นี้ อิ้จจี้ จิ๋ม แหลก แบบนันสต๊อปๆ ฮ่าาาาาาาาาาา

ถ้าอิจจี้ยังไม่ตายแล้วจิ้มแบบนั้น คงเหนื่อยตายล่ะ *hoho*

มันพลาดกันตรงความฉลาดเนี่ยแหละ ดีๆไม่ดี อิทาจิ อาจจะอัจฉริยะ กว่า ชิกามารุก็ได้นะ

นั่นสิ เพราะยังไม่มีการเปิดเผยไอคิวของอิทาจิ *hoho*

เรา ว่าชิกามารุ ยังฉลาด ก่า นะ

แต่มาดาระล่ะ ไอคิวเท่าไหร่ *hoho*

ไม่ค่อยฉลาดเท่าไหร ขนาด ใช้ คาถาถล่มตัวเอง 555 *haha*

ใช่แล้ว นี่ถ้ามาดาระยังมีชีวิตอยู่็การทำแบบนี้คงเป็นการฆ่าตัวตายโดยที่ทำให้คนอื่นเดือดร้อนไปด้วย *haha*

Jay_Jay:

เหลือเพียงคนเดียวที่อิทาจิจะเเพ้คือเซียนเต๋า -*-

mint1458:

--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ อา. 13 พ.ค. 2012 เวลา 22:55:04 ---เหลือเพียงคนเดียวที่อิทาจิจะเเพ้คือเซียนเต๋า -*-

เพราะยังคาดเดาไม่ถูก *hoho*

shisawa:

--- อ้างจาก: Num ที่ อา. 13 พ.ค. 2012 เวลา 21:46:50 ---
--- อ้างจาก: shisawa ที่ อา. 13 พ.ค. 2012 เวลา 20:06:35 ---ผมคิดว่ามาดาระตอนนี้เป็นต่อหลายขุมเลยอ่ะ   แล้วที่ว่าอิทาจิเอาชนะนางาโตะได้ผมว่ามันยังไม่เคลียอ่ะ   ตอนนั้นนางาโตะมันเผลอไม่ใช่เหรอ แถมยังถูกควบคุมอีกต่างหาก   ถ้าแน่จริงปล่อยนางาโตะมาดวลกับอิทาจิอีกสักทีเป็นไง   ผมว่าสูสีนะ   ผมเชียร์อิทาจิ    แต่ที่มันชนะมาตอนนั้นมันรู้สึกค้างคาไงไม่รู้   มันยังไม่สุดอ่ะนะ  น่าจะปล่อยของออกมาเยอะกว่านี้สักหน่อย  ไม่แน่อาจตายคู่เลยก็ได้  *haha*

มันโดนควบคุม แต่ คำสั่งยันต์ คือ งัด ทุก อย่างที่มีมาสู้เหมือนกับเป็นตัวของตัวเอง สัมภเวสีทุกคนที่เชิญมาจะตอบสนองคาถาเองทั้งหมด(เว้นแต่บางคนที่ขัดขืนได้)
 แล้วที่นางาโตะเผลอก้อเป็นความผิดของมันเองนิ เปิดช่องโหวสะขนาดนั้น

อ่ะนะ  งานนี้ใครพลาดก่อนก็โดนเก็บสินะ    งั้น .... อิทาจิสู้เว้ยเฮ้ย *haha*

mint1458:

--- อ้างจาก: shisawa ที่ อา. 13 พ.ค. 2012 เวลา 23:37:44 ---
--- อ้างจาก: Num ที่ อา. 13 พ.ค. 2012 เวลา 21:46:50 ---
--- อ้างจาก: shisawa ที่ อา. 13 พ.ค. 2012 เวลา 20:06:35 ---ผมคิดว่ามาดาระตอนนี้เป็นต่อหลายขุมเลยอ่ะ   แล้วที่ว่าอิทาจิเอาชนะนางาโตะได้ผมว่ามันยังไม่เคลียอ่ะ   ตอนนั้นนางาโตะมันเผลอไม่ใช่เหรอ แถมยังถูกควบคุมอีกต่างหาก   ถ้าแน่จริงปล่อยนางาโตะมาดวลกับอิทาจิอีกสักทีเป็นไง   ผมว่าสูสีนะ   ผมเชียร์อิทาจิ    แต่ที่มันชนะมาตอนนั้นมันรู้สึกค้างคาไงไม่รู้   มันยังไม่สุดอ่ะนะ  น่าจะปล่อยของออกมาเยอะกว่านี้สักหน่อย  ไม่แน่อาจตายคู่เลยก็ได้  *haha*

มันโดนควบคุม แต่ คำสั่งยันต์ คือ งัด ทุก อย่างที่มีมาสู้เหมือนกับเป็นตัวของตัวเอง สัมภเวสีทุกคนที่เชิญมาจะตอบสนองคาถาเองทั้งหมด(เว้นแต่บางคนที่ขัดขืนได้)
 แล้วที่นางาโตะเผลอก้อเป็นความผิดของมันเองนิ เปิดช่องโหวสะขนาดนั้น

อ่ะนะ  งานนี้ใครพลาดก่อนก็โดนเก็บสินะ    งั้น .... อิทาจิสู้เว้ยเฮ้ย *haha*

ดาบของอิทาจิเทพมาก โดนทีเดียว=โดนผนึกเสร็จสรรพ *great*

หน้า: << < (4/9) > >>

Go to full version