Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

สัญลักษ์ที่แขนของเอส

หน้า: << < (9/11) > >>

mint1458:

--- อ้างจาก: saxsax ที่ ศ. 18 พ.ค. 2012 เวลา 19:56:38 ---อิอิ เงียบๆ มานาน ขอตอบหน่อยนะครับเดี๋ยวจะไปกันใหญ่

S บน แขน ACE คือต้องการไว้อาลัย Sabo ผู้ล่วงลับครับ

อ.โอดะ เคยเฉลยไว้ที่ปกตอน 596 ครับ ตามรูปนะจ๊ะ :))

ตามภาพซาโบะยังไม่ตาย เลยไม่มี S นะ ม่ายเกี่ยวกับ 4 จักรพรรดิเล้ย

--- End quote ---
อ๋อ ระลึกถึงซาโบ *hoho*

mirugi:

แอบดีใจที่คิดถูก  *great*

//โดนโบก

แต่ตอนนี้เอสตายแล้ว
อยากรู้ว่าถ้าซาโบะยังมีชีวิตอยู่ เฮียแกจะไปสักบ้างไหมนะ

mint1458:

--- อ้างจาก: mirugi ที่ ศ. 18 พ.ค. 2012 เวลา 20:31:33 ---แอบดีใจที่คิดถูก  *great*

//โดนโบก

แต่ตอนนี้เอสตายแล้ว
อยากรู้ว่าถ้าซาโบะยังมีชีวิตอยู่ เฮียแกจะไปสักบ้างไหมนะ

ถ้าสักล่ะ *shock*

lumpoon:

--- อ้างจาก: saxsax ที่ ศ. 18 พ.ค. 2012 เวลา 19:56:38 ---อิอิ เงียบๆ มานาน ขอตอบหน่อยนะครับเดี๋ยวจะไปกันใหญ่

S บน แขน ACE คือต้องการไว้อาลัย Sabo ผู้ล่วงลับครับ

อ.โอดะ เคยเฉลยไว้ที่ปกตอน 596 ครับ ตามรูปนะจ๊ะ :))

ตามภาพซาโบะยังไม่ตาย เลยไม่มี S นะ ม่ายเกี่ยวกับ 4 จักรพรรดิเล้ย

คงไม่ใช่อาลัยแก่ซาโบหรอกก็ตัวหนังสือมันติดกันแล้วจะยังไปเขียนแทรกทำไม
รูปนี้เขาคงวาดไม่หมดนะแต่ที่แน่ๆ เอสสักตอนหลังจากซัจตายมากกว่ามั่ง

prince_fenris:

*rip* *rip* *rip*

หน้า: << < (9/11) > >>

Go to full version