Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

สัญลักษ์ที่แขนของเอส

หน้า: << < (8/11) > >>

Augustz:

ว่าแต่ รอยสักลูฟี่มันหายไปไหน หรือแค่เอาเมจิกเขียน  - -

21141:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 18:32:51 ---ว่าแต่ รอยสักลูฟี่มันหายไปไหน หรือแค่เอาเมจิกเขียน  - -

--- End quote ---
บ้าหรอ ถ้าสักแค่เรื่องแค่นี้บ้าไปแระ *shock*แค่เขียนเฉยๆแหละ *hoho*

Augustz:

ไอ่เรารึ คิดว่ามันสักตามแบบเอส  *haha* *haha* *haha*

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 16 พ.ค. 2012 เวลา 14:44:08 ---ไอ่เรารึ คิดว่ามันสักตามแบบเอส  *haha* *haha* *haha*

--- End quote ---
เราคิดว่าเขียนเฉยๆนะ *hoho*

saxsax:

อิอิ เงียบๆ มานาน ขอตอบหน่อยนะครับเดี๋ยวจะไปกันใหญ่

S บน แขน ACE คือต้องการไว้อาลัย Sabo ผู้ล่วงลับครับ

อ.โอดะ เคยเฉลยไว้ที่ปกตอน 596 ครับ ตามรูปนะจ๊ะ :))

ตามภาพซาโบะยังไม่ตาย เลยไม่มี S นะ ม่ายเกี่ยวกับ 4 จักรพรรดิเล้ย

หน้า: << < (8/11) > >>

Go to full version