Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โหมดเซียน

หน้า: (1/5) > >>

Yagura:

เนื่องจากข้าพเจ้าย้ายบอร์ดแล้ว จึงขอลบบทความที่เขียนไว้ทั้งหมดครับ ^^

kampagank:

มันมีข้อเเย่งอยู่นะครับตรง
"โดยการรวมรวมพลังงานจากธรรมชาติรอบตัว
ผสมผสานเข้ากับจักระภายในร่างกายซึ่งประกอบด้วย พลังงานทางกายภาพ (physical energy) และพลังงานทางจิต (spiritual energy) รวมเข้ากันในปริมาณที่เท่ากันเพื่อให้เกิดความสมดุลย์"
มีนารูโตะ the Movie 5 ออกมาใหม่ เป็น ซับไทย ผมดูมา การใช้จักกระโหมดเซียน จะเป็นการใช้จักกระธรรมชาติล้วนๆ ไม่ได้มารวมกับจักกระของร่างกาย

kampagank:

ซึงจักกระร่างกาย กับจักระธรรมชาติจะเเยกส่วนกัน
หาดูได้ Naruto Shippuden Movie 5 Blood Prison

sattkon:

เท่าที่รู้น่าจะมี เซียนทาก(ทัตสึยุ) อีกนะครับ *attack*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

วานอนลิง รุ่นสามอีก  *number1*

หน้า: (1/5) > >>

Go to full version