Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เนตรวงเเหวนกระจกเงาหมื่นปุพผาของซาซึเกะ

หน้า: (1/2) > >>

โจโฉลักหลับ:

ตอนที่ซาสึเกะได้เนตรวงเเหวนกระจกเงาหมื่นบุพผา ซาสึเกะเบิกได้เอง
หรืออิทาจิเป็นคนให้มาหลัง หลังจากที่สู้กับอิทาจิ อ่ะ ครับ

Jay_Jay:

ซาสึเกะเบิกได้หลังจากที่ฟังความจริงของอิทาจิจากโทบิ ส่วนเนตรที่เอามาจากอิทาจิ เกะเอามา

เพื่อพัฒนาเนตรหมื่นบุปผาของตัวเองให้เป็นเนตรนิรันดร์ครับ

เนตรหมื่นบุปผาธรรมดา ถ้าใช้มากๆตาจะบอด แต่ถ้าเป็นเนตรนิรันดร์ ใช้เท่าไหร่ตาก็ไม่บอด

Augustz:

ปิดประเด็นแล้วสินะ  *disappoint*

sattkon:

--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ ศ. 11 พ.ค. 2012 เวลา 15:06:20 ---ซาสึเกะเบิกได้หลังจากที่ฟังความจริงของอิทาจิจากโทบิ ส่วนเนตรที่เอามาจากอิทาจิ เกะเอามา

เพื่อพัฒนาเนตรหมื่นบุปผาของตัวเองให้เป็นเนตรนิรันดร์ครับ

เนตรหมื่นบุปผาธรรมดา ถ้าใช้มากๆตาจะบอด แต่ถ้าเป็นเนตรนิรันดร์ ใช้เท่าไหร่ตาก็ไม่บอด

--- End quote ---

คือจากที่ผมดูตอน 140 มะกี้ไม่ใช่อย่างงั้นนะครับ อิทาจิ เป็นคนมอบพิธีเนตรกระจกเงาให้ ซาสึเกะ พอหลังจากนั้นก็สร้างกับดัก เทวีสุริยา กัน โทบิ
ส่วนเนตรนิรันดร์ก็ไปเอาตาของ อิทาจิ มาปลุกถ่ายอีกที *great*

Augustz:

ที่อิจจี้จิ้มหน้าผาก มันคือ ฝังเทวีสุริยาไว้ในตัวเกะ ไม่ใช่หรอคับ  - -

มันทำแค่ทีเดียวไม่ใช่หรอ  *้ัdoubt*

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version