Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้าอิทาจิ สูกับ มาดาระร่างสมัพเวศรี ใครจะชนะ เหรอ คับ

หน้า: << < (9/9)

Akatsuki Sasori:

--- อ้างจาก: -OHM- ที่ อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 07:17:30 ---มันวัดกันไม่ได้หรอกว่าใคร IQ มากกว่ากัน ทั้งสองคน ก้อเก่งเรื่องอ่านเกม วางกลยุทธ์ ถ้าจารเค้าไม่เขียนบอก IQ ของอิทาจิ ก้อไม่รู้หรอกว่าคัย IQ สูงกว่ากัน หรือถ้าเคยเขียนบอก ก้อขออภัยด้วย  *้ั์drinktea* *้ั์drinktea* *้ั์drinktea*

--- End quote ---

ชิกามารุนี้มัน IQ 200 เรยนะครับบบบ หสยากมาก สูงที่สุดในโคโนฮะแล้วละ !

juppy:

ฉลาด ของชิกาคือการวางกลยุทธ

ฉลาดของมินาโตะ คือไหว พริบ

ฉลาดของนารูโตะ คือการแก้สถานการณ์

ฉลาดของอิทาจิ คือการล่วงรู๊ในสิ่งที่ไม่มีไครรู๊

ฉลาดของคาบูโตะ ....

ของโอโร .....

มันฉลาดกันคนละแบบ เอาฉลาดแบบไหนละครับ ที่สูงที่สุด

แต่ถ๊าเอาไอคิวแล๊ว พ่อของชิกา ฉลาดสุดครับ

apinun:

--- อ้างจาก: juppy ที่ พฤ. 17 พ.ค. 2012 เวลา 01:26:43 ---ฉลาด ของชิกาคือการวางกลยุทธ

ฉลาดของนารูโตะ คือการแก้สถานการณ์

ฉลาดของอิทาจิ คือการล่วงรู๊ในสิ่งที่ไม่มีไครรู๊

มันฉลาดกันคนละแบบ เอาฉลาดแบบไหนละครับ ที่สูงที่สุด

แต่ถ๊าเอาไอคิวแล๊ว พ่อของชิกา ฉลาดสุดครับ

เห็นด้วย เลยครับท่าน 

พ่อชิกามารุนี่แหละ  ฉลาดสุดๆเลย  มีบทบาทมากๆในการบัญชาเหล่าทัพ  *love* *love*

1 Like ผมยกให้ท่านครับ *number1*

mint1458:

--- อ้างจาก: apinun ที่ พฤ. 17 พ.ค. 2012 เวลา 05:31:41 ---
--- อ้างจาก: juppy ที่ พฤ. 17 พ.ค. 2012 เวลา 01:26:43 ---ฉลาด ของชิกาคือการวางกลยุทธ

เห็นด้วย เลยครับท่าน 

พ่อชิกามารุนี่แหละ  ฉลาดสุดๆเลย  มีบทบาทมากๆในการบัญชาเหล่าทัพ  *love* *love*

1 Like ผมยกให้ท่านครับ *number1*

เราอวยอิทาจิ *hoho*

FerlynneZ:

ผมว่ามาดาระนะ อย่าลืมว่าสมัยมาดาระมีชีวิตอยู่ เขาเป็นคนที่สามารถใช้พลังของเนตรวงแหวนได้จนถึงขั้นสูงสุดเปนคนแรกและคนเดียวเลยนะ ยืนอยู่จุดสูงสุดของตระกูลอุจิฮะแล้วอะครับ สกิลอิซานามิที่เราเพิ่งจะได้เอามาพูดกันตอนนี้ มาดาระก็รู้จักและใช้มาตั้งกะสมัยสู้กับรุ่นหนึ่ง แถมรู้เรื่องของพลังอุจิวะ เซนจู เงื่อนไขเนตรสังสาระ จนตัวเองเบิกเนตรขั้นสูงสุดได้ ความรู้สึกผมมันบอกว่าอิทาจิเก่งมากครับ แต่เปนระดับรุ่นหลังอะ มาดาระมันรุ่นไหย่และเป็นตำนานอะครับ คงเทียบกันไม่ได้

ปล.ตกลงมาดาระนี่มันเปนใครวะ ชอบเที่ยวบอกว่าคนนู้นเก่งกว่าคนนี้คนนั้น แล้วตรูก็เชื่อซะด้วย *glad* *glad* *glad*

หน้า: << < (9/9)

Go to full version