Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อิทาจิจะเป็นไรป่าวหรือที่เห็นจะเป็นอิซานามิ?

หน้า: << < (4/5) > >>

amiamipo:

อยากอ่านตอนต่อไปเร็วๆ แล้ว >.,<  *attack* *attack* *attack* *attack* *attack*

Num:

--- อ้างจาก: Koorobom ที่ พฤ. 10 พ.ค. 2012 เวลา 00:45:27 ---ความเห็นส่วนตัวนะครับผม

เชื่อว่า อิทาจิ อาจจะโดนฟัน แล้วหายไปจริงๆ

เพราะมีดที่คาบูโตะใช้ฟัน มียันต์อยู่ด้วย (ผมคิดว่า ยันต์ตัวนี้ อาจจะเป็นเหมือนเอาไว้ให้ศพหยุดทำงาน)

แต่นี้เป็นแค่ข้อสันนิษฐานแรกของผม

แต่ดูๆแล้ว ในภาพมันก็ไม่ได้ใช้มีดฟันเลย มันใช้วิชาคาถาแพทย์ของมันในการฟัน

ผมคิดว่ามันอาจจะเข้าไปฟันตรงๆแบบนี้ง่ายเกินไปหน่อยมั้งครับ ผมว่า

หลังจากฟันเสร็จ อาจจะกลายเป็นอีกา หรือไม่ก็เป็นอิซานามิมาตั้งแต่ก่อนหน้านี้แล้วก็ได้ ^^

ปล. ถ้าพิมพ์ไรผิดไป ยังไงก็ขออภัยด้วยครับ ผมเด็กบอร์ดใหม่ครับ ฝากตัวด้วยคร้าบ (:

--- End quote ---
เหมือนผม ด้วย อีก คน คิดว่า อิทาจิ ถูกฟันปุ๊บช่วงที่กลับร่างเดิมจะออนแอมาก เดาเอาจากเหตุการ์ณที่เกิดขึ้น ช่วงนั้นคาบูโตะ น่าจะเอายันที่เอาออกมาเตรียมพร้อมแล้วยัดใส่ในหัวเลย

kampagank:

เดียว อิทาจิ ก็รวมตัวมาเป็น อิทาจิ เหมือนเดิม สัมพเวสี มันไม่มีตาย มีเเต่ผนึกได้

Akatsuki Sasori:

อิทาจิแค่โดนฟันขาด เดี๋ยวก้อกลับมาต่อใหม่อีกครับ!! ดูตอนที่โอโรเรียกรุ่น 1+2 สู้กับ 3 ดิ รุ่น 3 ติดยันระเบิดที่ขารุ่น 1 ที่แขนรุ่น2 ระเบิด ตู๊มมม ยังกลับมาประกอบอีกเฉยย เรยย มีทางเดียวที่จะหยุดได้คือผนึก ไม่ก้อ ผู้ใช่คาถาหยุดเอง นะค้าบบ  *hoho* *hoho*

Num:

--- อ้างจาก: Akatsuki Sasori ที่ อา. 13 พ.ค. 2012 เวลา 14:04:56 ---อิทาจิแค่โดนฟันขาด เดี๋ยวก้อกลับมาต่อใหม่อีกครับ!! ดูตอนที่โอโรเรียกรุ่น 1+2 สู้กับ 3 ดิ รุ่น 3 ติดยันระเบิดที่ขารุ่น 1 ที่แขนรุ่น2 ระเบิด ตู๊มมม ยังกลับมาประกอบอีกเฉยย เรยย มีทางเดียวที่จะหยุดได้คือผนึก ไม่ก้อ ผู้ใช่คาถาหยุดเอง นะค้าบบ  *hoho* *hoho*

--- End quote ---
เค้าไม่ได้ห่วงเรื่องนั้น หรอก คับ ที่เค้าห่วงคือ คาบูโตะ จะเอายันไปฝั่งหัวอิทาจิใหม่ครับ แล้วควบคุมอีกครั้ง

หน้า: << < (4/5) > >>

Go to full version