Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อิทาจิจะเป็นไรป่าวหรือที่เห็นจะเป็นอิซานามิ?

หน้า: (1/5) > >>

แสงอุตส่าห์:

ขาด 2 ท่อนเลยแต่ผมว่าไม่ง่ายอย่างนั้นนะ หรือเป็นเพราะอิซานามิที่ทำให้เห็นอย่างนี้ เพื่อนๆว่าไงบ้างครับ

Augustz:

มันก้อิจจี้ตัวจิงไม่ใช่หรอที่โดนฟันอ่ะ  แต่ร่างมันเปนสัมผเวสีคงไม่เปนไรมั้ง  - -

iTheStore:

ผมก็คิดว่า อิทาจิ น่าจะใช้ อิซานามิ ทันก่อนจะโดนฟันนะ

fien12345:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ พ. 09 พ.ค. 2012 เวลา 21:40:42 ---ผมก็คิดว่า อิทาจิ น่าจะใช้ อิซานามิ ทันก่อนจะโดนฟันนะ

--- End quote ---
คิดว่าน่าจะเป็นอย่างงั้น

แสงอุตส่าห์:

--- อ้างจาก: fien12345 ที่ พ. 09 พ.ค. 2012 เวลา 22:01:24 ---
--- อ้างจาก: iTheStore ที่ พ. 09 พ.ค. 2012 เวลา 21:40:42 ---ผมก็คิดว่า อิทาจิ น่าจะใช้ อิซานามิ ทันก่อนจะโดนฟันนะ

คิดว่าน่าจะเป็นอย่างงั้น

เผลอๆจะหลอกคนดูว่าแพ้แต่สุดท้ายมาเฉลยว่าใช้งานอิซานามิตั้งแต่ต้น แน่ๆแนวจิ

หน้า: (1/5) > >>

Go to full version