หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่านินจาคนไหน หรือตระกูลไหน เป็นสายตรวจจับได้ดีที่สุด  (อ่าน 11121 ครั้ง)

fien12345

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ถ้าคาบูโตะมันเอามาใส่ตัวทั้งหมดจะเป็นยังไง= =

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ถ้าคาบูโตะมันเอามาใส่ตัวทั้งหมดจะเป็นยังไง= =
เสกเข้าท้องเยอะเกิน พุงแตกตาย *้bloodpool* *้bloodpool* *้bloodpool*

FerlynneZ

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ผมเชียสึนาเดะครับ  สามารถรู้ได้จากระยะไกลเลยครับว่าพ่อโจจิยังมีชีวิตอยู่ส่วนคาคาชิไม่รอดแล้ว ให้รีบไปช่วย อิอิ  *love*
ปล. ความชอบส่วนตัว ขำๆนะ อย่าว่าผมน้าาา *glad* *glad* *glad*
ฉันเชื่อว่าวันนึงนายจะพบคำตอบนั้นด้วยตัวของเธอเอง

Jay_Jay

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ผมขอเปลี่ยนละกัน ให้เซ็ตสึอันดับ1  *number1*

แค่8-9หางออกมาจากเกาะมันรุ้แล้วอ่ะ  พื้นดินทั้งหมดคือตัวมัน ไปที่ไหนมันก้รุ้อ่ะคับ  *great* *great*

หักคะแนนเรื่องความแม่นยำครับ ตรวจจับไดเมียวผิด  *attack*

wattahan645

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
 *haha*อาโอ จากหมู่บ้านคิริงาคุเระครับมีเนตรสีขาวด้วย แล้วเค้าเจ๋งจริงเป็นหัวหน้าหน่วยตรวจจับของสงครามด้วย *number1*