Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ทำไมคาบูโตะถึงรอดมาได้ถึงทุกวันนี้ ในเมื่อ...!!

หน้า: (1/2) > >>

chinjung:

ในเมื่อตอนเด็กๆคาบูโตะมันเป็นspy จนล่วงรู้ข้อมูลความลับของแคว้นต่างๆมากมาย    (เหมือนที่โอโรจิมันพูด  "เพราะข้อมูลเป็นอาวุธที่สำคัญกว่าวิชานินจาซะอีก")    จนดันโซพยายามกำจัดโดยหลอกให้motherให้เป็นคนฆ่า

แต่คาบูโตะก็อยู่รอดมาได้   แถมยังเปิดเผยตัวอย่างแจ่มแจ้งในช่วงสอบจูนิน   แต่ดันโซไม่เห็นจะทำไรเลย

เรื่องราวมันแปลกๆเนาะ     หรือผมจับผิดคนแต่งมากเกินไป

ผมไม่ชอบเลยที่เรื่องราวมันมีข้อแย้งอยู่เรื่อยๆ  แต่งแบบไม่เนียนเลยอ่ะ

หรือเพื่อนๆว่าไง   - -"

ppunkkzz:

ให้ผมเดานะ มีโอโร ปกป้องอยู่ ไง ดันโซเลยไม่กล้า

Augustz:

ก้น่าจะร่วมมือกันเพื่อรวบรวมข้อมูลความสามารถของพวกที่มาสอบ

เพราะมันเปนสายลับอยุ่แล้วนี่ คงจะให้ไปดูว่าใครมีคุณสมบัติยังไง พอที่จะเข้ารากมั้ย

หรือโอโรสั่งให้ไปจับตาดูเกะ  หรือไม่โอโรก้คุ้มครองอยุ่มั้งคับ

แต่ผมก้คิดเหมือนเจ้าของมู้ล่ะคับ  เนื้อเรื่องมันดูขัดแย้งกันเกินไป

มาเฉลยตอนจะจบแบบรวบรัดทีเดียว มันทำให้มีจุดผิดพลาดเยอะ

รอก่อนแล้วกัน เผื่อจารย์จะหาอะไรมาอุดจุดที่ผิดพลาดคับ  ^^

Num:

ส่วน ตัว ผมคิด ว่าดันโซน่าจะรู้แผนชั่วของโอโร เลย ไม่คิดจะเข้ามาเกี่ยวเพราะคนระดับนั้นออกมา คงมีอะไรผิดปกติ  โฮคาเงะน่าจะระวังตัวเพิ่มขึ้น ส่วนดันโซนั้นอาจใช้โอโรเป็นทางผ่าน เพราะหากโฮคาเงะตายตัวเองอาจจะได้เป็นโฮคาเงะรุ่นต่อไป

Vin D Sel:

ตอนล่าสุดนี้ คาบูโตะมันเป็นตัวอะไรคร้าบบบ นี่มันไม่ใช่มังกรแล้วม้างงงง ตัวเหี้-ย ชัดๆ ฮ่าๆๆ

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version