Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

แฮนค๊อกคุง จะแต่งงานเมื่อไรกับใคร

หน้า: << < (6/12) > >>

BlackNomYen:

เเหม...  *love* *love*

โลกนี้ช่างดูสงสดใสขึ้นมาอย่างทันตาเลยนะครับ !

*nude* *nude*

หมวกฟางน้อย:

*hoho* *hoho* แบบว่ามีแต่ขาหื่นทั้งนั้นเลย เอาเป็นว่าคนไม่หล่อ พ่อไม่รวย แต่จิตใจงดงานคนนี้ขอยอมแพ้ครับ ยกแฮนค๊อกให้เลย แต่นามิกับโรบิ้น อ่ะของผมนะ *love* *haha*

BlackNomYen:

--- อ้างจาก: หมวกฟางน้อย ที่ อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 20:24:08 --- *hoho* *hoho* แบบว่ามีแต่ขาหื่นทั้งนั้นเลย เอาเป็นว่าคนไม่หล่อ พ่อไม่รวย แต่จิตใจงดงานคนนี้ขอยอมแพ้ครับ ยกแฮนค๊อกให้เลย แต่นามิกับโรบิ้น อ่ะของผมนะ *love* *haha*

--- End quote ---
กำ ! งั้น...ผมขอ โรบิน ดีกว่า  *love* *love*

โรบันจางงง !  *nude* *nude* *love* *love*

SWIFT:

อยากให้ แต่งกับ มิฮอค อะ  *hoho* *hoho*  หรือ คุมะ ก็ได้  *haha* *haha*

Zombie land:

กะทู้นี้ ออก ทะเล แบบมีสาระ (หื่นๆๆ) 555

หน้า: << < (6/12) > >>

Go to full version