Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

3 นินจาในตำนาน

หน้า: << < (5/6) > >>

aingcen:

--- อ้างจาก: MAX ที่ อ. 24 ม.ค. 2012 เวลา 20:09:45 ---อยากเห็นย่า ซือนาเดะ โชว์

--- End quote ---

ให้มีเมียยุ 50 แต่สะบึมส์s (เติมsให้ด้วย)  เท่าป้าแก  นายเอามะ 555+

Augustz:

ถ้าแค่ผ่านๆน่ะ เอา  ถ้าให้จิงจังก้ไม่ไหวน่ะ

เพราะยังไงเราก้หลอกตัวเองไม่ได้ว่า เมียตัวเอง 50กว่าไปแล้ว  *rip* *rip* *rip*

Mnamwa zx:

ตอบแบบไม่ต้องคิดมาก ok. เลย คับสำหรับซึนาเดะ 50แล้วยังขนาดนี้
ปล.ผมยังไม่แก่นะ

chatos:

*haha*สุดยอดเลยครับท่าน

hackauthai:

จิไรยะกับโอโรกรุ๊ปเลือดเดียวกันเลย *haha*

หน้า: << < (5/6) > >>

Go to full version