Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดกันเล่นๆนะครับ ถ้ามาดาระ vs โทบิ ใครจะชนะ เพราะอะไรนะครับ

หน้า: << < (4/4)

Augustz:

ถ้าโทบิตอนนี้ใช้อิซานางิ มันจะเอาตาไหนใช้คาถาวาปอ่ะ

ผมโหวตมาดาระ  *attack*

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 13:50:40 ---ถ้าโทบิตอนนี้ใช้อิซานางิ มันจะเอาตาไหนใช้คาถาวาปอ่ะ

ผมโหวตมาดาระ  *attack*

--- End quote ---
ตาที่สามมั้ง *haha*

momothedog:

มาดาระตอนนี้ ปล่อยของค่อนข้างเยอะพอตัวเลยนะ

มาดาระยังไม่ได้ใช้ไอวิชาที่ใช้สู้กับ ฮาชิรามะ เลยไอที่เวลาย้อนกลับอ่ะ ตามคลิป

ส่วนโทบิรู้แค่วิชามิติ วิชาของเนตรสังสาระ ผนึก 5 วิถี , วิชาควบคุม 6 ร่าง และอื่นๆ

หน้า: << < (4/4)

Go to full version