หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดกันเล่นๆนะครับ ถ้ามาดาระ vs โทบิ ใครจะชนะ เพราะอะไรนะครับ  (อ่าน 13116 ครั้ง)

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ถ้าโทบิตอนนี้ใช้อิซานางิ มันจะเอาตาไหนใช้คาถาวาปอ่ะ

ผมโหวตมาดาระ  *attack*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
ถ้าโทบิตอนนี้ใช้อิซานางิ มันจะเอาตาไหนใช้คาถาวาปอ่ะ

ผมโหวตมาดาระ  *attack*

ตาที่สามมั้ง *haha*

momothedog

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
มาดาระตอนนี้ ปล่อยของค่อนข้างเยอะพอตัวเลยนะ

มาดาระยังไม่ได้ใช้ไอวิชาที่ใช้สู้กับ ฮาชิรามะ เลยไอที่เวลาย้อนกลับอ่ะ ตามคลิป

ส่วนโทบิรู้แค่วิชามิติ วิชาของเนตรสังสาระ ผนึก 5 วิถี , วิชาควบคุม 6 ร่าง และอื่นๆ