Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

(สมมุติ) เกะ ได้เนตรวงแหวน+เนตรสังสาระ VS โตะ มี10หางแล้ว ใครจะชนะ?

หน้า: << < (2/6) > >>

rongsawat:

ให้โตะละกัน
ถ้าโตะได้ 10 จะไม่โดนคาถาลวงตาสะกดแน่นอน เพราะมี10คอยปลุก
แล้วก็อาศัยจักระที่มหาศาลกว่าสู้ไปนานๆรอให้เกะเหนื่อยไปเอง win

Augustz:

มันต้องซี้กันไม่ใช่หรอคับ มันถึงจะปลุกให้อ่ะ

เหมือนบีกับแปดหางง่ะ  - -   กว่าโตะกับเก้าหางจะซี้กันกี่ปี แล้วกว่ามันจะซี้กับสิบหางอีกี่ปี  *rip* *rip*

sattkon:

ขนาด 9 หาง เนตรสังสาระของนางาโตะ ยังเอาไม่อยู่ ทั้งที่เป็นคนตระกลู อุสึมากิ แต่ทำไม เซียนเต๋า กะ เนตรสัสาระ เอาอยู่  *rip*

เลยเอาเนตรสังสาระให้ เกะ+วงแหวนนิรันดร์ ดูสิว่ายังจะเอาอยู่มั้ย แต่ถ้า9 กับ 8 หางดิบๆน่าจะเอาอยู่ แต่ถ้า 10 งานนีมีทรุด  *glad*

AkatsukiPein:

ผมว่า 10 หางชนะ แต่ต้องแบบซี้กันจริงๆอะ ให้แปลงร่างเป็น10หางอักเกะ ตู้ม ถ้าไม่ตายอัด กระสุนสัตว์หางเข้าไปอีก

Eve_Mystick:

ผมว่ามันก็แปลกนะ

เซียน 6 วิถี ที่มี เนตรสังสาระ + กายเซียน ปราบ 10 หางได้
(เพน)นางานโตะ เนตรสังสาระ + พลังชีวิตของตระกูล(กายเซียน) ปราบ 9 หางแทบลำบาก
แต่ตอนที่ 8 หาง กับ นารูโตะ(ในโหมด 9 หาง) สู้กับ นางาโตะตอนถูกสัมพเวสีอันเชิญมา สามารถเล่นงาน 8 หาง กับ นารูโตะได้
รึช่วงนั้นมันป่วยอยู่ ผมโหวตเกะตอนมีสังสาระแล้วกันเพราะความสามารถของสังสาระผมว่าต้องมีอีกแน่ ดูอย่างมาดาระสิ
เรียก อุกาบาต ดูดซับการโจมตี ได้ซึ่งต่างจากตอนเพนใช้ ถึง 10 หางจะมีจักกระเยอะ แต่แค่มีจักกระเยอะอย่างเดียวก็ใช่ว่าจะเก่ง

หน้า: << < (2/6) > >>

Go to full version