Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

(สมมุติ) เกะ ได้เนตรวงแหวน+เนตรสังสาระ VS โตะ มี10หางแล้ว ใครจะชนะ?

หน้า: (1/6) > >>

sattkon:

ตามหัวมู้เลยครับ *้ั์post2*
สมมุติว่าถ้า เกะ ได้เนตรวงแหวน+เนตรสังสาระ VS โตะ มี10หางแล้ว
และถ้า นารูโตะ ไม่ใช่พระเอกอีกแล้วทุกคนคิดว่ายังไงครับ ใครจะชนะ  *cheers*
ส่วนผมผมให้ ซาสึเกะ ครับเพราะผมไม่ชอบ นารูโตะ อะไรๆก็ดีไปหมดอะ พ่อพระเกิน *้ั์noooo*

Augustz:

โหวตเกะคับ  ^^

เหตุผลเพราะ  10หางมีจักระมหาศาล  แต่คนที่ปราบ10หางคือ เซียนเต๋าผุ้มีเนตรสังสาระ

ยังไงก้ ขอเทให้สังสาระละกันคับ  *great*    

Eve_Mystick:

ไม่แน่ใจนะ เพราะขนาดเซียน 6 วิถีมีแค่สังสาระยังปราบ 10 หางได้เลย  *disappoint*

sattkon:

อย่าลืม กายเซียน นะครับทุกคน *disappoint*

Augustz:

โตะมันมีกายเซียนก้จิง 

แต่เกะมันต้องเอาพลัง2ตระกูลมารวมกันถึงจะได้พลังดั้งเดิมของเซียนเต๋า(สังสาระ)ใช่มะ

เกะก้มีทั้ง2อย่างเลย เกะได้เปรียบเห็นๆ  *great* *great*

หน้า: (1/6) > >>

Go to full version