Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ตกลง ใคร กันแน่ที่เป็นโฮคาเงะที่เก่งที่สุด เริ่มจะงงเระ

หน้า: (1/11) > >>

Num:

บอกว่ารุ่น 1มั้ง รุ่น 3 มั้ง รุ่น 4มั้ง งงไปหมดเระ  *้ัdoubt* *้ัdoubt*

Vin D Sel:

แล้วแต่ความชอบไงครับ ฮ่าๆๆๆ

Num:

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 21:26:05 ---แล้วแต่ความชอบไงครับ ฮ่าๆๆๆ

--- End quote ---
เง้ออออออออออ *disappoint* *disappoint*

wattahan645:

*้ั์music*
รุ่น1 น่าจะเก่งที่สุดแล้วนะครับเพราะมาดาระยอมรับเป็นศัตรูเบอร์1
ส่วนรุ่น 3 เค้าเก่งกว่าคาเงะแคว้นอื่นๆในยุคเดียวกันนะครับ
 *้ัิfreeze*

Num:

--- อ้างจาก: wattahan645 ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 21:31:29 --- *้ั์music*
รุ่น1 น่าจะเก่งที่สุดแล้วนะครับเพราะมาดาระยอมรับเป็นศัตรูเบอร์1
ส่วนรุ่น 3 เค้าเก่งกว่าคาเงะแคว้นอื่นๆในยุคเดียวกันนะครับ
 *้ัิfreeze*

--- End quote ---
อืมมมมมมมมมมมมมมมมมมม!! คัทสึ *damage* *damage*

หน้า: (1/11) > >>

Go to full version