Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คุณชอบตัวละครตัวไหนในนารูโตะมากที่สุด

หน้า: << < (14/14)

011nb:

ถ้าในหมู่บ้านโคโนฮะ ผมชอบคาคาชิ รุ่น4 แล้วก็โตะ ถ้าแสงอุษาชอบฮิดัน(ดูแล้วกวนๆดีหน้าจะคู่กับเดอิดาระมากกว่าคู่กับคาคุสึ) ถ้าในหมู่บ้านซึนะชอบกาอาระครับ(เท่ดี)ถ้าหมู่บ้านคุโมะชอบไรคาเงะ รุ่น4กับบี ถ้าหมู่บ้านคิริ ชอบซาบุสะกับฮาคุครับ ชอบแค่นี้แหละ(ไม่รู้ว่าจะชอบตัวไหนมีแต่ตัวเท่ๆทั้งนั้น)

witthawat7:

รุ่น4คัฟ.......เพราะพี่แกเท่ตลอดเรยเสียดายที่ไม่ค่อยมีบทสักเท่าไร *great* *great* *great* *great* *great*

sattkon:

--- อ้างจาก: aingcen ที่ จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 06:48:09 ---นุ๊ง .ฮินาตะสิ  น่ารักดี น่าหยิกด้วย 555+

ฝากรูป ฝากรูปฟรี ดูหนังออนไลน์

--- End quote ---

*้ั์shock3* โอแม่เจ้า ถ้าน้อง ฮินาตะ เป็นแบบนี้ละก็ *great* โตะ ลักหลับด่วนน  *haha*

Monkey D. Jennei:

ชอบ อิทาจิ ลึกลับ หล่อ เก่ง เท่ห์ เทพ จิตใจยากแท้หยั่งถึง  *love* *love* *love*

หน้า: << < (14/14)

Go to full version