Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คุณชอบตัวละครตัวไหนในนารูโตะมากที่สุด

หน้า: << < (9/14) > >>

BoOkzC:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 11:50:52 ---กาอาระ ถ้าจำไม่ผิดที่หน้าผากมันน่าจะแปลว่า  อสูร  มั้งนะ

ชื่อมันก้หมายความว่า อสูรผู้รักตัวเอง   เดี๋ยวจะลองไปหาดูให้  ^^

--- End quote ---

เขียนว่า รัก ครับที่หน้าผากของกาอาระ อะนะ

ลองไปดูช่วงตอนแรกๆ ของภาคชิปปุเดง ดูอะครับ

raijungman:

ชอบ ร็อกลีครับ ผมชอบที่ความมุ่งมั่นครับ *great* *great* *great* *great* *great*

mint1458:

--- อ้างจาก: Sherva ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 19:08:31 ---เดอิดาระ นี่ผู็หญิงหรือผู้ชายค่ะ อ่านแล้ว ก็แบบเริ่มไม่มั้นใจ เพราะในหนังสือการ์ตูนไม่มีเสียงสะด้วย ผู้หญิงรึเปล่า  *disappoint* *disappoint*

คือในเรื่อง ชิกามารุ คู่กับเทมาริ จริงหรอคะ หรือจิ้นกันไปเองอ่ะ *haha* *haha* *haha*

ผู้ชายแน่ๆ เสียงในอนิเมะนี่ผู้ชายเห็นๆ *hoho*

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: Sherva ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 19:08:31 ---เดอิดาระ นี่ผู็หญิงหรือผู้ชายค่ะ อ่านแล้ว ก็แบบเริ่มไม่มั้นใจ เพราะในหนังสือการ์ตูนไม่มีเสียงสะด้วย ผู้หญิงรึเปล่า  *disappoint* *disappoint*

คือในเรื่อง ชิกามารุ คู่กับเทมาริ จริงหรอคะ หรือจิ้นกันไปเองอ่ ะ *haha* *haha* *haha*

จิ้นกันไปเองครับ
จริงๆแล้วชิกามารุต้องคู่กับอ.คุเรไน ฮ่าๆๆๆ

mint1458:

--- อ้างจาก: prince_devil ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 17:16:50 ---ชอบเดอิดาระ(ที่บางคนบอกตายเหมือนหมาข้างถนน) *great*
ด้วยความโง่งี่ และระเบิดบ้าบอของมัน ทำให้มีเสน่ห์อย่างบอกไม่ถูก(บ้าและ55)

แล้วก้กาอาระ ท่านนี้สุดยอดมาก!
ปรากฏกายทีไรเป็นต้องซึ้ง
คอยช่วยเหลือนารุโตะ และคนอื่นๆตลอด เป็นคาเสะที่แสนดี
สุดยอดค้าบบบ*number1*

แสนดี๊แสนดีเนอะ *hoho*

หน้า: << < (9/14) > >>

Go to full version