Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คุณชอบตัวละครตัวไหนในนารูโตะมากที่สุด

หน้า: << < (6/14) > >>

mint1458:

--- อ้างจาก: cero ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 09:53:05 ---ชอบ ยามานะกะ อิโนะ อะ ผมสวยดี

--- End quote ---
ผมสวย แค่นี้น่ะนะ *hoho*

Vin D Sel:

นารา ชิกามารุ *number1*

วิชามันดูเป็นนินจากว่าคนอื่นๆในเรื่อง วิชาดูธรรมดาแต่ชิกามารุประยุกต์ใช้จนดูเจ๋งไปเลย
ฉากที่มันสู้หรือวางแผนแต่ละอย่างอ่านแล้วคิดตามก็สนุกดี
แล้วก็ชอบบุคลิกมันที่เหมือนกับตัวผมเอง คือ เรื่อยๆเฉื่อยๆขี้เบื่อ แต่พอเวลาต้องเอาจริงก็สุดๆ
 *้ั์post* *้ั์post* *้ั์post* *้ั์post* *้ั์post* *้ั์post*

mint1458:

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 10:34:17 ---นารา ชิกามารุ *number1*

วิชามันดูเป็นนินจากว่าคนอื่นๆในเรื่อง วิชาดูธรรมดาแต่ชิกามารุประยุกต์ใช้จนดูเจ๋งไปเลย
ฉากที่มันสู้หรือวางแผนแต่ละอย่างอ่านแล้วคิดตามก็สนุกดี
แล้วก็ชอบบุคลิกมันที่เหมือนกับตัวผมเอง คือ เรื่อยๆเฉื่อยๆขี้เบื่อ แต่พอเวลาต้องเอาจริงก็สุดๆ
 *้ั์post* *้ั์post* *้ั์post* *้ั์post* *้ั์post* *้ั์post*

--- End quote ---
แถมยังฉลาดโคตรๆด้วย *hoho*

Augustz:

กาอาระ ถ้าจำไม่ผิดที่หน้าผากมันน่าจะแปลว่า  อสูร  มั้งนะ

ชื่อมันก้หมายความว่า อสูรผู้รักตัวเอง   เดี๋ยวจะลองไปหาดูให้  ^^

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

ตัวอักสอนที่อยุ่ตรงหน้าผากกาอาระ คื่อ คำว่า รัก ครับ

มันมีแปรในนารุโตะ ตำนานวายุสราตัน

หน้า: << < (6/14) > >>

Go to full version