Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คุณชอบตัวละครตัวไหนในนารูโตะมากที่สุด

หน้า: << < (5/14) > >>

Eve_Mystick:

--- อ้างจาก: aingcen ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 07:04:19 ---สำหรับผม  ไม่ว่าจะมีร้อยล้านข้ออ้างยังไง  การสังหารพ่อแม่ ครอบครัวตัวเอง ผมว่ามันก็ใช่เรื่องนะ

จะให้ชอบ  ถ้าไม่นับที่ความเก่ง  หรือบทบาท  ผมว่า บัก "ลี"  น่าจะโอเค

หมอนี่ใช้จักระเหมือนชาวบ้านก็ไม่ได้  แต่ก็ไม่ย่อท้อ  พยาย๊าม พยามยามหาทางเอาจนเป็นนินจาที่มีความสามารถได้คนนึง

แทบทุกฉาก  เห็นมันมั้ย  วิ่งเอาๆ วิดพื้นเอาๆ  ความอดทน+ความตั้งใจสูงมาก  คนแบบนี้ จึงจะได้รับความสำเร็จในชีวิตจริง

--- End quote ---
ธรรมะมาเลยทีเดียวเชียว (ฆ่าพ่อแม่บาปมากเลยนะ)

mint1458:

--- อ้างจาก: aingcen ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 07:04:19 ---สำหรับผม  ไม่ว่าจะมีร้อยล้านข้ออ้างยังไง  การสังหารพ่อแม่ ครอบครัวตัวเอง ผมว่ามันก็ใช่เรื่องนะ

จะให้ชอบ  ถ้าไม่นับที่ความเก่ง  หรือบทบาท  ผมว่า บัก "ลี"  น่าจะโอเค

หมอนี่ใช้จักระเหมือนชาวบ้านก็ไม่ได้  แต่ก็ไม่ย่อท้อ  พยาย๊าม พยามยามหาทางเอาจนเป็นนินจาที่มีความสามารถได้คนนึง

แทบทุกฉาก  เห็นมันมั้ย  วิ่งเอาๆ วิดพื้นเอาๆ  ความอดทน+ความตั้งใจสูงมาก  คนแบบนี้ จึงจะได้รับความสำเร็จในชีวิตจริง

อย่าซีเรียสน่า จริงจังเกินไปแล้ว *disappoint*

sattkon:

ถ้าตัวละคร ไงๆก็ต้อง อิจจี้ อยู่แล้วครับ *great* แต่สุดท้ายก็ต้องแพ้ฤทธิ์ของนมยี่ห้อ โอคาเงะ  *nude* และอกหักจากคาถาลวงตาของ คุเรไน  *disappoint*

mint1458:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 09:39:35 ---ถ้าตัวละคร ไงๆก็ต้อง อิจจี้ อยู่แล้วครับ *great* แต่สุดท้ายก็ต้องแพ้ฤทธิ์ของนมยี่ห้อ โอคาเงะ  *nude* และอกหักจากคาถาลวงตาของ คุเรไน  *disappoint*

*haha*

cero:

ชอบ ยามานะกะ อิโนะ อะ ผมสวยดี

หน้า: << < (5/14) > >>

Go to full version