Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คุณชอบตัวละครตัวไหนในนารูโตะมากที่สุด

หน้า: << < (4/14) > >>

shisawa:

ฝั่งชายชอบอิทาจิครับฉลาดแสนรู้และซื่อสัตย์ต่ออุดมการณ์ของตัวเอง     ฝ่ายหญิงเป็นใครไปไม่ได้เลย ....  เค้าผู้นั้นคือท่านฮินาตะครับผม  *love*  เธอช่างน่ารัก ขี้อาย มุ่งมั่นไม่ยอมท้อแท้ และรักเดียวใจเดียวเสียนี่กระไร ช่างโมเอะ โมเอะอะไรเช่นนี้   

แต่ผมคงต้องตัดใจแล้วหล่ะ  เพราะคุณกัสนั่นแหล่ะ    *disappoint*   ผมบอกให้เธอกลับไปแล้วนะ   ผมยกท่านฮินาตะให้ไปแล้ว   งั้นผู้หญิงที่เหลือในเรื่องนารูโตะผมขอเหมาคนเดียวหมดเลยแล้วกันนะครับ    *attack*   ห้ามแย่งผมหล่ะ  *hoho*

ออกทะเลนิดหน่อยคงไม่ว่ากันนะครับ  *attack*

PeKaJuu:

ชอบ ซึนาเดะเพราะ.....XXX ดี  *nude* *haha* *haha* *haha* *haha* *number1* *damage* *damage*

apinun:

--- อ้างจาก: Sherva ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 02:40:31 ---อิทาจิ นี่เขาข่ายเพลง คนเลวที่รักเธอ เลยค่ะ  *haha* *haha* *haha*(ยังกะพระเอก  *great*)

ซาซึเกะ (นางเอก) ถ้าไม่ได้เป็นพี่น้องกันจะจิ้นแล้วนะเนี่ยย  *hoho* *hoho*
อ่านนารูโตะไม่รู้จะกรี๊ดใครดี ขอไปกรี๊ดพี่ลอว์ต่อละกัน ผิดบอร์ด me โดนยับ  *damage* *damage*

แต่ที่อ่านมาชอบที่สุดก็น่าจะกาอาระแล้วค่ะ เท่ดี เห็นครั้งแรก แล้วแบบเงิบบ เลยมีสักคำว่า "อ้าย"บนหน้าผากด้วย ใช่แปลว่ารักรึเปล่า ใครรู้ว่ากาอาระสักคำว่าอะไร ที่หน้าผาก บอกหน่อยค่ะ อย่ามาสักสีนะคะ มี เจ็บ  *haha* *haha* *haha*

--- End quote ---

สักสิดครับ  (ศักดิ์สิทธิ์)   *shock* *shock*

เผ่นก่อนล่ะ *bye* *bye*

ปล.ผมวิ่งไม่เร็ว  แต่วิ่งไม่หยุดนะครับ *unbear* *unbear*

Puneak:

ส่วนตัวชอบรุ่น 4 นะ..คาเเรคเตอร์มันชัดเจนอยู่เเล้ว..เท่ตลอดอ่ะคนนี้..
ถ้าจะให้อธิบายคงยาว...สรุปคือชอบคนนีที่สุด  *great* *great*

aingcen:

สำหรับผม  ไม่ว่าจะมีร้อยล้านข้ออ้างยังไง  การสังหารพ่อแม่ ครอบครัวตัวเอง ผมว่ามันก็ใช่เรื่องนะ

จะให้ชอบ  ถ้าไม่นับที่ความเก่ง  หรือบทบาท  ผมว่า บัก "ลี"  น่าจะโอเค

หมอนี่ใช้จักระเหมือนชาวบ้านก็ไม่ได้  แต่ก็ไม่ย่อท้อ  พยาย๊าม พยามยามหาทางเอาจนเป็นนินจาที่มีความสามารถได้คนนึง

แทบทุกฉาก  เห็นมันมั้ย  วิ่งเอาๆ วิดพื้นเอาๆ  ความอดทน+ความตั้งใจสูงมาก  คนแบบนี้ จึงจะได้รับความสำเร็จในชีวิตจริง

หน้า: << < (4/14) > >>

Go to full version