Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คุณชอบตัวละครตัวไหนในนารูโตะมากที่สุด

หน้า: << < (2/14) > >>

Jay_Jay:

ชอบรุ่น1 กับ นางาโตะ  *number1*

Augustz:

ขอเหตุผลด้วยสิคับ ท่านเจ  ^^

Eve_Mystick:

ผมว่า นางาโตะ จรึงๆ ก็นิสัยคล้ายนารูโตะนะ แต่ติดตรงจะคอยหนุนหลังเพื่อน(ยาฮิโกะ)มากกว่า แต่พอเพื่อนตายนี้ ถึงกับเปลียนไป ^___^

mint1458:

--- อ้างจาก: Eve_Mystick ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 00:52:37 ---ผมว่า นางาโตะ จรึงๆ ก็นิสัยคล้ายนารูโตะนะ แต่ติดตรงจะคอยหนุนหลังเพื่อน(ยาฮิโกะ)มากกว่า แต่พอเพื่อนตายนี้ ถึงกับเปลียนไป ^___^

--- End quote ---
แต่ถึงจำนวนเท่ากัน(ชาย2 หญิง1)แต่มันคนละแบบกันเลย *hoho*

Jay_Jay:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 00:50:30 ---ขอเหตุผลด้วยสิคับ ท่านเจ  ^^

--- End quote ---

นางาโตะผมชอบเพราะดูมันต่อสู้แล้วได้เห็นคาถาเมพๆเยอะ โดยเฉพาะตอนสู้กับจิไรยะ ผมชอบมาก อาจารย์ไม่ค่อยกั๊กความสามารถ

ส่วนรุ่น1 ผมชอบเพราะเป็นนินจารุ่นก่อตั้งโคโนฮะ และเคยเดี่ยวกับมาดาระ แบบว่ามันเจ๋งดีอะ ไม่มีเหตุผล  *haha*

หน้า: << < (2/14) > >>

Go to full version